Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyanga za Chuo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by senator, Sep 10, 2010.

  1. senator

    senator JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    [​IMG]
    Elimu ya chuo yataka uvumilivu huu pia wanasema unalisha ng'ombe majani wengine wanakamua maziwa
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Ahahaaaaah hapo hakuna kitu chochote kinachoingia, halafu iwe ndio wakati ule wa pepa, ni balaa!
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo miguu ya hao wanaume inavyonyanyasika
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hahaha!!! Noumah! jamaa wa kushoto hapo anadai material zote zimepeperuka! haha!:becky::becky:
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yaani ndo maana kule FoE kipindi kile walikuwa wanazuia mavazi ya ajabu ya kukwaza wahandisi ..shule ngumu afu unakwazika kama hivyo hapo nyanga hazikwei kabisa!!
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kunyanyasika na kuchafuka pia!!!
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kazi kweli kweli, jamaa mpaka vitabu vyote kadondosha!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
     
  9. GASTON

    GASTON Member

    #9
    Sep 11, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3

    Kaaazi kweli kweli, Huyu mwana dada Hawez kuwa mhandisi, coz kule cdhani kama kuna type hizi. Naona huyo mhandisi kulia alikua anapiga FLUID MECHANICS, Hayo ni maandalizi ya kushikwa shati na maprof coz kwa mtindo huu hatachomoka m2
     
  10. senator

    senator JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kipindi kile ME 2nd yr ilikuwa utata kwa course zake wakina Mushi..NN..the animal walikuwa balaa..FoE na Law ndo zilikuwa zinaongoza kwa september conference!!..
     
Loading...