Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyampulukano Sekondari Mpo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katikomile, Jul 24, 2009.

  1. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka sana enzi za Headmaster Banyenza ambaye yupo Ihungo kwa sasa, ilikuwa ni Speak english kila kona. Ilikuwa ni balaa ukiongea Kiswahili ukaangukia mikononi mwa Mwl. Ngeni ama mulokozi
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mnh, nyampulukano iko mkoa gani hiyo?
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu shule hii ipo wapi? Ndio kwanza nasikia jina hilo leo
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    du we mnyampu?

    we basi ni mtani wangu, maana nakumbuka siku moja tuliwazuia kupita eneo la seminary yetu pale, dada zenu walikuwa wanatutia najis sana.maan watu tulikuwa na wito kama gunia 60 hvi baadae wito ukawa haujai hata kifuniko cha kalamu!!
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ngoja nimsaidie msela. hii shule iko mwanza wilaya ya sengerema
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkoa wa Mwanza, Wilaya ya Sengerema. Once upon a time nilikuwa shule ya "wanaume" sengerema - chaka kwa saaaaana!
     
  7. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    HEPI nyu hia Wanyamp!
     
  8. O

    Omumura JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Walikuwa wanabugia bangi hao, we acha tu!
     
  9. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hizi ni zile shule za kufaulisha mtu mmoja kila 25 yrs,so hawapo humu subiri 2023 utapata mwenzio!na hii thread mbona haipo mahali yake? japo ni ya last yr!
     
  10. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du umenikumbusha mbali sana mkuu. Nakumbuka tulicheza nao mpira waha jamaa pale sengerema secondary
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahah lakini we Mnyampulukano mbona Avatar yako ..inanipa kigugumizi
     
  12. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni vitu adimu hivyo. Kuna jamaa alijaribu akavunjika ulimi.
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ..........Mhhhhh!! Hii shule ndio kwanza naisikia leo.
     
  14. O

    Omumura JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Chakula chao kikuu ilikuwa ni michembe,mwaikumbuka hiyo?
     
Loading...