Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyambari Nyangwine: Kwa ahadi nilizotekeleza Tarime, CHADEMA hawawezi kuning'oa 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by DALLAI LAMA, Jun 7, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa Tarime, Nyambari Chacha Nyangwine amesema kuwa ahadi kubwa alizoahidi jimboni Tarime amezitekeleza ikiwemo kusambaza umeme maeneo mbalimbali jimboni humo.

    Akizungumza na Jambo press hapa arusha hii leo Nyangwine ameeleza kuwa mbali na umeme amefanikiwa kusimamia malipo ya fidia kwa watu 13 walioathiriwa na maji ya kemikali ktk mgodi wa North Mara hatua itakayowezesha kampuni hiyo kutoa malipo haraka iwezekanavyo siku chache zijazo.

    Katika kuhakikisha kuwa mgodi huo unawasaidia wakazi wa Tarime, bw. Nyangwine ameeleza kuwa amefanya mazungumzo yaliyozaa matunda kwa kampuni ya North Mara kukubali kutenga mfuko maalum wa maendeleo na pia kutengwa kwa fedha za fidia za wakazi waliohamishwa kupisha upanuzi.

    Aidha kutokana na mafanikio hayo mbunge huyo wa Tarime amedokeza kuwa CHADEMA ina kazi ngumu kumwangusha ktk kiti cha ubunge jimboni humo mwaka 2015.

    TARIME NI JIMBO LILILOTAWALIWA NA WABUNGWE WATATU NDANI YA MIAKA MINNE ILIYOPITA.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    M4C haijalishi umetekeleza ahadi au la kwan maadam ww ni gamba basi huwezi salimika maana naimani hapo tarime kuna jembe letu Heche litafanya maajabu.
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,238
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Huyu alisaidiwa na chadema kushinda ashukuru hilo asingekua mbunge kamwe kama sio migawanyiko chadema...mbona hajazuia mgodi kuua watu kila uchao?!! Tarime kuna barrier kila kona ya kamji kadogo kale kuna askari ambao hao kaZi yao ni kuua watu tu na kufanya ujambazi...
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyangwine hata hajui kwamba kuna mpiga kura jimboni kwake kapigwa risasi na Polisi jana na Mama wa Marehemu kadhalilishwa na Polisi hao hao kwa kumpiga hadi kuvuliwa nguo mbele ya kadamnasi.

    TUMBIRI (PhD, Hull University - UK),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  5. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heche ndo alisababisha jimbo la Tarime likaenda ccm, alikuwa anampiga vita ya chinichini Waitara
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mwacheni ajambe maputo m4c itamuezua hata kama akiwapa vipande vya dhahabu wanatarime
     
  7. J

    JALUO Senior Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ameshajua kuongea kiswahili vizuri??au bado anaita makampuni MAGAMBUNI??
     
  8. h

    hans79 JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yawezekana ayasemayo yakawa namna ya kujihami tu, pia hajui kuwa raia bado hajui faida ya madini zaidi ya vifo vya raia wasio na hatia. Pia yeye anafikiri CHADEMA jukumu lao ni kuongoza badala ya kutwa nchi, yeye baada ya kuzungumzia mauji ya raia anaiwaza CHADEMA. Ina maana nyinyiemu wana hofu sana na CHADEMA.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Wala asipoteze muda mpaka 2015 aachie ngazi hata Leo hivyo anavyosema amefanya wala havihitaji kufanywa na mbunge hata mjumbe wa nyumba kumi anaweza
     
  10. m

    massai JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kale katabia ka kuchekacheka hovyo,vipi kameacha?
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi huyu naye ni mbunge?
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    akili yako tope
     
  13. t

    tweve JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakika namwambia moto huu wa m4c hautomwacha mpaka 2015,m4c inanusa damu ya magamba popote pale yalipo,ukikutana nao bora ukajivua gumba mwenyewe kabla ya kuvuliwa na kuvishwa gwanda
     
  14. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Aachane na hizo ndoto za mchana wananchi wake wanauawa kila siku kwakupigwa risasi na polisi wanaowalinda hao wezi wanaoitwa wawekezaji na chama cha magamba afu yeye amekaa Dar es salaam tu hakuna lolote analofanya zaidi yakuwaza ubunge tu!!Huyu ni mmoja ya wabunge wa ovyo kabisa kuwahi kutokea katika hii nchi...akili yake na ya Lusinde hazipishani.
     
  15. T

    The Priest JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kiazi huyu jamaa!anaongea pumba hakuna mfano,ukikaa nae dk.30 lazima akuchefue na masifa yake!
     
  16. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni fisadi naye naomba achunguzwe si ajabu anashare yake hapo mgodini
     
  17. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo anaongea hajui watanzania wamewachoka? Hakuna cha umeme wala nini mwisho wake ni 2015
     
  18. z

    zamlock JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbunge wa tarime ni ester matiko wa chadema huyo ambaye hana hata nyumba tarime anaishi kwenye nyumba ya kupanga wakati wa uchaguzi na saizi akija tarime anafikia hotel alafu anajiita mbunge wa tarime kachemka sana piia nampa ole sana 2015 asijisumbue
     
  19. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tata Nyangwine, wewe unawajua sana wana Tarime, unakumbuka siku ile kitendawili cha nani atashinda, wewe wajua jinsi unavyopingwa, pole sana ndg yangu, nadhani ukitaka mambo yako yaende tangaza kuhamia CDM, halafu uwaombe wanatarime msamaha, waambie haukujua kwamba moyoni mwako unaipenda CDM, Kweli ndg yangu hebu leo unaweza kufanya mkutano wa hadhara hapa mjini Tarime? unakumbuka Nyamongo mkiwa na m/kiti wa halmashauri? kiukweli ile siyo picha njema kwa kiongozi kama ww, nakuomba ushauri huu utafakari
     
  20. M

    Murrah Senior Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Nyagwine ni Mpuuzi Hajatekeleza Ahadi yeyote, 1. Umeme nguzo zilikuwepo kabla hata ya kuwa mbunge ni mradi REA, 2. Malipo ya mgodi hukasaidia kwa lolote anakimbilia mambo tu. 3 Hakai Tarime 4. Hawaelewani ni mwenyekitui wa CCM Tarime hapiti 5) Wafadhili wake na campaign organisers hawataki tena kwa sababu anatukana watu kama Lusinde. This guy is out of his mind hawezi kuwa mbunge tena
     
Loading...