Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyambari Chacha Nyangwine Kurudisha Tarime CCM..Hongera NEC Kwa Kusoma Alama Nyakati

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngurudoto, Aug 16, 2010.

  1. N

    Ngurudoto JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tangu jimbo la Tarime kubebwa na Marehemu Chacha Wangwe(CHADEMA), na makundi mawili yaliyokila Chama cha Mapinduzi Tarime, imekua vigumu kwa CCM kurudisha jimbo hilo, hata Uchaguzi mdogo ukapita ukamleta Mhe. Charles Mwera-CHADEMA (ambae sasa kakimbilia CUF) pale ,ila uteuzi wa Mwanasiasa kijana mahiri, msomi na mwandishi (miaka 34), Mhe. Nyambari Chacha Nyangwine hakika ni matumaini na tegemeo kulirudisha nyumbani jimbo la Tarime ambalo kusema kweli limerudi nyuma sana na mpaka kuwa kanda maalum ya kipolisi kutokana na uhalifu uliokithiri, pamoja na kwamba kuna na wanaCCM wengi zaidi 30,000 jimboni.

    Hakika ninaipa pongezi za dhati Halmashauri kuu ya CCM (NEC) kusoma alama za nyakati, kutomleta tena Mhe. Kangoye aliyeangushwa na Mwera na kuleta mzungumzaji mzuri kijana, kampeni ya vijana kati ya kada huyu kijana Nyangwine na mgombea kijana wa CHADEMA yaani Waitara itakuwa burudani ya kidemokrasia na kwa ndugu zangu wanaoelewa siasa za Tarime, Kule bila NGUVU,Nguvu ya hoja na ukakamavu: huwezi kuwa Mbunge wa jimbo hilo ndani ya kanda maalum ya kipolisi ukiwa lelemama..Hushindi bila kuwa tafu Na fizikali fiti..

    Mwaka huu ni Tarime Vijana: Nyangwine (CCM) vs Waitara (CHADEMA) & Mwera(CUF)...tusubiri raundi 12 za kampeni, ila upepo wakati huu naona kama unaelekea zaidi CCM..Mnasemaje JF?
     
  2. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unapima upepo au....??
     
  3. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Si unajua hapa JF huwa hatushughuliki na kampeini, tunashughulika na ukweli.
    Ebu tuletee facts kuhusu Nyangwine tuzione isije kuwa tunashughulika na kihiyo hapa, maana NEC/CCM safari hii wameamua kuvunja rekodi. Wana wagombea wa darasa la saba 37, na 123 wa form four. Jamani hili si tusi, naonyesha jinsi hali ilivyo. Wa kujiendeleza bado naendelea kuhesabu.
     
  4. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hilo la viwango vya elimu hasa msingi na sekondari imenishtua sana,

    Hasa wengi wana majina ya kiislamu, hii huonyesha nini.

    Malaria Sugu nisaidie kulijibu hili.
     
  5. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    :welcome:nikiwa kama mdau wa siasa za tarime kwa mtazamo wangu nyambari nyangwine hana uwezo wa kupambana na mwikwabe mwita kwa sababu zifuatazo
    1.uwezo wa kujieleza na kuunda hoja ni mdogo kulinganisha na mwita ambaye alijijengea heshima tangu akiwa raisi daruso
    2.nyambari hana uwezo wa kubishana na wakubwa ikumbukwe mwita mwikwabe aliteuliwa kuwa katibu wa nchimbi lakini alijibu kuwa hawezi kwenda kupika chai ofisini kwa mwanaume mwingine kwa wakurya hii ni kuonesha uanaume
    3.nyambari na mwita wote wanatoka katika koo moja ya wairegi hivyo nafasi yake ya kushawishi koo nyingine ni ndogo ukilinganisha na mwita
    4.umaarufu na nguvu ya chadema tarime ni kubwa kwani mtaji wa chadema ni vijana
     
  6. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mhe. Nyambari Chacha Nyangwine hakika ni matumaini na tegemeo kulirudisha nyumbani jimbo la Tarime ambalo kusema kweli limerudi nyuma sana na mpaka kuwa kanda maalum ya kipolisi kutokana na uhalifu uliokithiri, pamoja na kwamba kuna na wanaCCM wengi zaidi 30,000 jimboni


    Nani kalirudisha nyuma kama siyo serikali ya CCM
     
  7. N

    Ngurudoto JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwita Ke, unaelewa kuwa vijana watagawanyika sababu wote ni koo ya Wairegi na wote Nyangwine na Mwikwabe Waitara ni vijana..Rasilimali ya vijana haiko upande wowote CCM au CHADEMA watagawana.
    Uchaguzi mdogo,vijana walikataza wake zao kupiga kura sababu wanawake wengi ni CCM, safari hii inaweza kutokuwa hivyo..Alafu Hapo sababu ya ukoo (wote wairegi) itakuwa inapunguza nguvu kwa CHADEMA au kugawana kura na Nyangwine.

    Pili,Wazee wairegi, kwa wakurya wanajua, tamko la wazee ni muhimu katika jamii hizo, baada ya Nyangwine kupitishwa, wazee wametamka hawataki Upinzani na kumsupport Nyangwine.

    Tatu: factor ya Charles Mwera kumega nguvu ya mwikwabe Waitara..Makundi ndani ya Chadema baada ya Mhe. Mwera kukosa na kuhamia CUF

    Nne nayo: Nguvu ya Dola Chacha Nyangwine Bofya hapa..<http://www.radiofreeafricatz.com/vitabu-Tarime.html>...Wapiga kura wanapenda takrima
     
  8. N

    Ngurudoto JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wizi wa ng'ombe
     
  9. N

    Ngurudoto JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wizi wa ng'ombe
     
  10. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    wapinzani wanatuangusha sana Tanzania
     
  11. Shoo Gap

    Shoo Gap JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kuwa wanawake wengi ni CCM? Wanawake wanachangia kiasi gani kupiga kura ukilinganisha na wanaume?
     
  12. senator

    senator JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mwita hapo umenena yaliyosahihi kabisa baina ya watu hao wawili nadhan hata mtoa mada amekuelewa ila analeta ubishani tu..Niliwahi kuishi kwnye kijiji cha Nyangoto kwa kweli Chadema wananguvu sana katika wilaya nzima ya tarime..nachokiona sasa kutakuwa na ushindani kwa hao wawili waitara na Nyambari ila huyu mwera nadhan atapata kura za kutoka kwa familia yake..ameonesha anauchu wa madaraka kwa kukihama chama kisa kakosa nafasi!...I bet Chadema watachukua tena jimbo lao
     
  13. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hivi huyu bwana Nyambari ameshabadilika na kujikosa na Ufisadi? Siye huyu aliyeshawishi mitaala ya elimu tanzania ibadilike ili aweze kuuza vitabu vyake kwa maslahi yake hata bila kujali ushindani kimataifa dhidi ya kinachopatikana katika vitabu vyake??
     
  14. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    sorry, kujikosha
     
  15. senator

    senator JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Edit Post Reply Reply With Quote Thanks
    Next time apply hiyo bolded hapo juu unapoona kuna makosa kuna makosa kwenye post uliyoituma
    ...Ni kweli ndio huyo huyo mjasiriliamali ambae aliaanza kazi hiyo mda mrefu akiwa anasoma nakufundisha watoto wa St. Mary
     
  16. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nyangwine ni bonge la fisadi
     
  17. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama haya ndiyo Nyangwine ataenda kusema bungeni - ukabila na ujinsia, basi this guy is crazier than Makamba.

    Pumba juu ya pumba.
     
  18. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha udini ndugu badilika na uwe muungwana,post 125 tuu tayari unaendekeza siasa za chadema udini udini udini!Utakupeleka wapi,badilika!
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ... siasa za chadema za udini? bwa ha ha ha ha.

    Na hili linatoka kwa msemaji wa vuguvugu la mahakama na haki za kiislam Tanzania?
     
  20. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ndio maana CCM wamemkubali. Birds of same feather.
     
Loading...