Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyamayao..Shule zimefungua leo...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Jan 11, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nyamayao

    Salaam.

    Kwa mara ya mwisho ulipita Arusha 23/12/09 ukiwa unaenda zako MOSHI na hatimaye UUNGANISHE kwenda Mwanza Vekesheni(mkiwa na mzee)

    Nakumbuka uliwaleta na kuwaacha watoto wako kwa bibi/babu yao hapa Arusha, kwa nia kwamba ukirudi toka safari hizo uwapitie na kurudi nao Dar.

    Imekuwaje hadi leo hurudi kuwachukua, na huku shule zimefungua?

    Au wanasoma shule za mtaala wa Cambridge?

    Achana na Mwanza bana rudi Dar, Samaki wa hapo watakunenepesha uonekane umekula nanihiino za wachina!
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Shule hazifungui, zinafunguliwa.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!
    wewe mkorofi sana
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Hahaha! PakaJimmy! Hehehe! Weweee! Haya bana! Nimekugongea kale ka fevareti batani kangu! Nyamayao labda bado anabangaizia ada!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahahaha nyamayao unalo hili
    babu yao ndo wewe pj?
    Mzigo umeanza kukulemea hahaha
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    dah, nimepta shock! kulikoni tena tobaa...nyamayao si alikuwa kwenye msiba wa MC Lema, sasa huko mwanza imekuwaje tena! lol
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Hahaha! PJ mjanja sasa. watoto kamwagiwa yeye, anasingizia kamwagiwa babu! Lea watoto PJ, Nyamayao msanii, ndio unalo hilo tena!
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inaonekana, PJ ndio babu yao. mzigo wa matunzo umekulemea nini? Nyamayao wahi bwana mwenzio kazidiwa na xpenses esp kama vikid vyenyewe vimezoea kula sausages na mikuku lol!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Si Mrs wako huyu? Au kuna nyamayao wawili humu jamvini?
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Na wewe jana ulilalia ubavu gani? PK ndio gesti ya wapi hii?
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Jameeni...si mimi(ninakana kama Petro alivyomkana Jesus)...
    Mi siye babu yao wala babayao wa kusingiziwa!
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Apo ni correct. No further comments on this!
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Ha ha ha ha Nimecheka sana, kuna haja ya hao watoto kupimwa vina saba(DNA).
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Kwamba? Hahaha! Isije ikawa PJ anahusika nao au?
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    PJ mwanza nilienda tu kwa matembezi, lakini likizo yangu ilikuwa shy, watoto huko arusha niliwaacha tu kwa ndugu yangu coz walikuwa wana safari ya kwenda ngorongoro for xmac, babu/bibi hawapo arusha bwana...njoro! halafu umechanganya habari sana, dar mie napita tu cna makazi kwa sasa...watoto wanafungua skul next week.
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    wewe ni sms acc no yako nataka nimalizane na wewe kabla cjaingia kwenye majukumu ya kutafuta ugali.
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tumefika huku tena wakuu?

    Labda niwaambie kwamba simjui huyu mdada hata kwa sura, ni jeiefu TU ILIYOTUUNGANISHA!...TE..HEE..TE HEE!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Uko na mzee huko uliko?
     
Loading...