Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyama za kisabato

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by snochet, Jan 20, 2012.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    habari ndugu,
    kuna stori nimesikia eti kwamba wasabato hawali nyama,na wanatengeneza nyama zao artificial za unga wa ngano,na flavour iko kama ya nyama,fibre kama nyama,almost kila kitu,je hiii ni ya kweli? pia nasikia wao ni tofauti katika kushiriki chakula cha bwana(ekaristi) kwamba wanakunywa juice na maandazi,je kuna ukweli wowote kuhusu hili au ni stori nyoka tu?natanguliza shukrani zangu
     
  2. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Usipende mambo ya kusikia, makanisa ya SDA yamejaa tele nchini, kwa nini usiende mwenyewe ukashuhudie badala ya kusikia ... eti nasikia?

    Aliyekwambia kwamba wasabato hawali nyama ni uongo, ila kuna wasabato ambao ni vegetarians kama ilivyo kwa watu wengine wowote hata wasio na dini.

    Katika maisha yako hujasikia watu wanaitwa 'Vegetarians", "Vegans", wako vegetarians wengi tu ambao si wasabato, kwa hiyo hakuna swala la usabato hapo bali ni afya. Unaweza kutengeneza nyama isiyotokana na wanyama yaani nyama itokanayo na mimea, sio lazima soya, bali hata maharage ya kawaida, mushrooms etc.

    Suala la meza ya bwana, divai isiyo chacha hutengenezwa kutokana na matunda ya mti wa mzabibu (yaani zabibu) na mkate usiochachushwa kwa kuwekewa "yeast" (unleavened bread) hutengenezwa kutokana na unga wa ngano. Hayo mambo ya maandazi umeyatoa wapi.

    Siku nyingine fanya homework yako kwanza kabla ya kuleta mada.
     
  3. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Siku ingine ukisikia kitu fanya kwanza utafiti wa kina kabla ya kuanika upumbavu wako hadharani. Lengo la thread yako imekaa kukashfu zaidi kuliko kutaka kueleweshwa.
     
  4. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nashukuru sana ngereja,nilikua sifahamu,kama nimemkosea yoyote anisamehe bure,hii ni JF bwanaa!!!
     
  5. g

    gugu Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ikumbuke siku ya sabato na uitakase. Siku sita fanya kazi lakini siku ya saba ni sabato ya bwana. Siku hiyo usitende kazi yoyote wewe wala mwna wako,wala mjakazi wako wala mnyama yoyote aliyekua ndani ya boma lako. Sabato njema watu wa Mungu
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pia nasikia wana anza kuhesabu siku kuanzi jua likitua.
    Mfano jua likitua jioni,inakua siku nyingine imeanza.
     
  7. g

    gugu Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Soma kitabu cha Mwanzo kitakufungulia. Na kama tunasherehekea pasaka ijumaa kuu kama siku yesu alikufa (siku ya sita ya juma) akapumzika siku ya saba (jumamosi) akafufuka siku ya kwanza ya juma (jumapili)
     
  8. E

    ESAM JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Any day Monday, Wednesday, Friday can be sabbath for sabbath means resting
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hukusikia kuwa mwezi hutokea mchana na kuzama usiku?
     
Loading...