Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyama ya bata

Discussion in 'JF Chef' started by ameline, Apr 20, 2013.

  1. ameline

    ameline JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2013
    Joined: Jan 8, 2013
    Messages: 2,256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [h=3]
    Nimeikuta sehemu nikasema niwadokeze wadau wa JF na nyie mumfaidi bata jamani[/h]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Unataka kula kitu tofauti?katika hali ya kawaida tumezowea kula nyama ya kuku lakini vipi nyama ya bata?umewahi kumla bata?unatamani kumla?au unamla kama kawa hapo home kwako?
    [​IMG]
    [​IMG]
    Hizi picha huyu ni bata ambae anatengenezwa na mtu anaitwa George.Mapishi ya bata huyu yanaitwa Slow Roast Duck.
    Kama unataka kula na kumfaidi bata huyu unatengenezewa na kuletewa hapo nyumbani kwako bata mmoja Tsh 30,000 tu.
    Kama umependa piga simu namba 0684 609944 na 0718 609944.
    Bata ni wakwake mwenyewe maana anawafuga hivyo hapo utakuwa ukilipia bata pamoja na mapishi yake na kukuletea duuuh bei nafuu mno.
    Ukishamfaudu bata wako utanipa feedback ilikuwaje!!

    HII NI KWA WALE WA DAR!!
     
  2. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2013
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi saana,
    napenda sana nyama ya Bata.
    nitaweka order

    ila itakuwa vizuri pia ukituwekea mapishi yake na sis tukajaribu
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,878
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nimechukua namba leo natia oda kesho nimle.
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2013
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,218
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 48
    Nami nafuga bata wengi, mwenye kutaka bata ani pm
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2013
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,533
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Mkuu unafuga bata wa aina gani?
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2013
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,020
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    mapishi tatizo!
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2013
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,020
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    aina ya bata?
    bata sio bata tu au pia wapo wa kizungu?
    Au mzinga?
     
  8. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2013
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,393
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 63
    Bata wa kuliwa:bata mzinga ,bata bukini,na bata "he-he-he" wa kawaida!
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2013
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,020
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    hebu weka picha zao tuwajue?
    wengine tumezoea bata wa kawaida lol!
     
  10. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2013
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,393
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 63
    Picha sina ulizia ulizia wafugaji wa vitoweo mabawa watakufumbua macho na ulimi!
     
  11. Fedhuli

    Fedhuli JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2013
    Joined: Jun 24, 2013
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila mafuta yamezidi mkuu yananitia..............
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2013
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,855
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Bata walinishindaga
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,878
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Jaribu mdudu
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2013
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,660
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 63
    mbona nampigia hapokei?
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2013
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,855
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    mdudu gani
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,509
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    aiseee itakuwa wa ndani ya suruali labda..
     
  17. B

    BahatiMmoja Member

    #17
    Aug 11, 2013
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aina za bata jama.. kuna hawa wanaitwa gees
     

Share This Page