Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyama ya BATA

Discussion in 'JF Chef' started by Asante, Oct 8, 2012.

  1. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,722
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani sijawahi kula nyama ya bata.

    Je hapa jijini Dsm ni hoteli ipi wanauza nyama ya bata?

    Sokoni wako wengi wanauzwa lakini nasikia ukichinja bata ni lazima umning'inize kwanza kwani ana maji mengi.

    Naomba wajuzi wa kuoka au kupika bata watupe darasa.

    Asante
     
  2. k

    katesh Senior Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nyama ya bata ni tamu! Kwa mchuzi mtamu, kwa kuoka mtamu, kwa kukaangaa mtamu! Ww nunua bata kwanza kisha weka thread hapa tukuelekeze.
     
  3. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,722
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mapishi ya bata jamani sikukuu keshokutwa.
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    nenda pale break point makumbusho wapo. agizia nyama ya bata kwa ugali wa muhogo au mnunue mzima ukamchinjie nyumbani kwako. mia
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhh hapa na kwa nyama pori hatari kila siku nikienda na kosa ugali wa muhogo dah..
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ananuka, anakula jongoo. sikushauri, bata mchafu
     
Loading...