Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyama (Veitnam)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viper, May 20, 2011.

  1. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Nyama ya Mbwa sokoni Veitnam .. kumbe wachina hapo alone katika swala zima la misosi ya ajabu ....


    nyama.jpg
     
  2. aye

    aye JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    du si mchezo hapo ka mbuzi vingunguti
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Wananikumbusha kwetu unyaluni jamani hii kitu tamuuu sanaaa!
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ukila na chapati za maji balaaa
     
  5. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ikiwekwa kwa chungu na chachandu hutajua kaka!
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135

    hahahaha kumbe na nyinyi mnatumia hii kitu....
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kama wanyalu....
     
  8. wende

    wende JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    DUUUUUUU,,,Ila yamenona ile mbaya!
     
  9. inols

    inols JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii kitu tamu kinoma, yaaani hata mbuzi katoliki haioni ndani. We acha tuuuuuu! Da udenda unanitoka, hata hivyo nafaidi kwa picha.
     
  10. B

    Batale JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Hii kitu kila mtu anatumia bila kujua hasa wapenda kitimoto na nyama ya mbuzi na kondoo pia huko kwenye mahotel na mabar.
     
Loading...