Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyalandu waachie wazanzibari Zanzibar yao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulukolokwitanga, May 30, 2012.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Kwa mshangao wangu waziri Nyalandu anaitangazia dunia kuwa Zanzibar iko salama hivyo watalii waendelee kuitembelea Zanziba na serikali itawahakikishia usalama. Je utalii ni suala la Muungano? Je wazanzibari hawana msemaji hadi mtu wa Tanganyika aitangazie dunia. Hivi sisiemu mnanufaika nini na muungano hadi mnawabana ndugu zetu wa visiwani kama luba. Nyalandu uwaziri wako wa utalii huku Tanganyika haukupi uhalali wa kuisemea Zanzibar kwa kuwa wanaye waziri wa utalii, kauli yako inawapa kichwa wale WAHUNI wanaofanya vurugu na kuona ZnZ yao ni dili kwa sisi wabara
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hapa Nyalandu kapotea. Unless alikuwa ameambatana na waziri wa utalii Zanzibar lakini kama kazuka mwenyewe basi kateleza. But again, wizara ya Afya nayo si ya muungano lakini inaongozwa na mbunge wa Zanzibar. Muungano umejaa kizunguzungu!
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    nyalandu hajakosea hayo mamlaka anayo since yeye ni waziri ambapo anaplay role kotekote since hakuna waziri huku bara ambaye anahucka na bara tu.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hata wewe hukatazwi kuitangaza nchi yako. Sioni hapa amefanya kosa gani.
     
  5. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ndio ugumu wa muungano wetu, suala la utalii sio muungano lakini usalama wa watalii ni muungano.
     
  6. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mwanamke mwenye kiherehere alimnyonyesha mtoto asokuwa wake. Hawa wazanzibar wanatukataa kila siku lakini sie tunalazimisha (tunajigonga), kiherehere cha namna hii?? Utakufa siku si zako
     
  7. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hakuna anaejigonga
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Zanzibar sio nchi yangu! Nchi yangu Tanganyika watu wamestaarabika hawachomi makanisa wala kuvamia bar na kunywa bia zote huku wanadai pombe ni ukafiri. Nilipomskia Nyalandu nikajua ndo ule uking'ang'anizi wa CCM kwa nchi ya WATU
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Ilitakiwa watanganyika tuwaambie watalii kule Zenji hakuwafai kuna Boko haram njooni huku Bagamoyo na Mafia kuna usalama. Sio kuwatetea hawa jamaa
     
  10. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sikubaliani na wewe hata kidogo, Nyalandu hajakosea hata kidogo! Au kwakuwa zimetokea hizi vurugu za juzi? Mbona kabla hamjawahi kuse,a hivyo!!
     
  11. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sikubaliani na wewe hata kidogo, Nyalandu hajakosea hata kidogo! Au kwakuwa zimetokea hizi vurugu za juzi? Mbona kabla hamjawahi kusema hivyo!!!
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Duh sasa napata kizunguzungu. Hivi mambo ya muungano ni yapi? Nyalandu si ni naibu waziri wa serikali ya jamhuri ya muungano wa Tanzania? Hapo neno muungano lina maana gani? Kaaazi kweli kweli.
     
  13. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Masuala ya utalii si ya muungano, lakini usalama ni jambo la muungano. Kama ni ahadi ya ulinzi kwa watalii ni jambo la muungano. Complexity, and more complexity.
     
  14. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hata ailyemteua hajui mkataba ukoje!
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mawaziri kutokuwa na job description ndo kunasababisha mtu anavuka mipaka ya utendaji bila kujua.
    Ukifanya kazi kwa hofu lazima uwe kichekesho kisa unaogopa rais asivunje baraza la mawaziri ukaachwa.
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mkuu upo sahihi kabisa, wanajamvi inabidi mkumbuke kauli mbiu ya Tanzania katika kujitangaza kwa mataifa ya nje huwa unatumika huu msemo " The land of Kilimanjaro and Zanzibar", na wizara yenye jukumu hilo ndio hiyo ambayo Nyalandu ni naibu wake.
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Kumbe yule waziri wa utalii wa Zanzibar ni kibaraka eeh, ngoja JUMIKI wakuskie. Kumbe ndio maana wanadai sovereign Znz
     
  18. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    naona muanzisha uzi amekwenda mbali zaidi na kufikiri kuwa muungano tayari umekwisha vunjika na waziri hana mamlaka ya kuzungumzia zanzibar.
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nchi ipi?Zanzibar sio nchi
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    so tu kuwa hajui mkataba wake ukoje bali pia hajui kwa nini Tanzania ni masikini
     
Loading...