Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyakyusa house....Kyela.

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Sep 6, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    View attachment 64114

    Nyakyusa traditional house-Ikibagha- nyumba za vijana, waliobalehe karibuni!
    Wakuu mimi nimepitia humu.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hapo ndani kitanda cha Mabhale na mpuku wako afu unabeba kabinti ka jirani,raaha
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Unanikumbusha mbaaaali!!!
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu ulikumbuka kupitia msibani kwa David Mwangosi kutoa ubani? kama hujapita fanya hivo utuwakulishe.
     
  5. phina

    phina JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mweeee..ndaga ba kumyitu!!
    Kangi ngubuka kilabo-linga mli na kafuko ka sukari,tufuta..mli mbango angutwalapo??
     
  6. E

    Edo JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mazingira yanavutia kwa kweli na bila shaka inaonyesha utaalamu wa asili, ma -architechs/engineers wa kuzaliwa!
     
  7. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huo mchanga sio kijiji cha makumbusho hapo K'nyama?
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    http://www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=64114&d=1346940504
    Tazama vizuri picha,hapo kuna mchikichi,mti wa cocoa , vitu ambavyo havipo pale mkumbusho.
    Na huo mti kwenye foreground, mti uliozungukwa na majani mapana(siyo grass specie) miti hiyo inapatikana tu kwenye rain forests-Kyela, Rungwe.
    Tafuta mti huo makumbusho na uweke picha hapa, na hutapata.
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kukaja kununu fijo!
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Zikiwa nyingi mahara pamoja huziita Pakelomyana
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    mtoa mada nisaidie mkibalehe sio mkitoka JANDO? sisi NGALIBA AKISHAWASHUGHULIKIA NDIO TUNAINGIZWA MBALI NA VIDOSHO HALAFU BAADA YA MWEZI NDIPO WANAPOKUJA ...............
     
  12. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Mkuu JANDO sehemu hizi hata leo ni mila za kigeni , na Ngaliba huko hawa-exist.
    Sawa na kumhadithia mwarabu ice cream jangwani!

    Huko ukitaka kuvaa au kuvua soksi ni uchaguzi wa mtu, kuna mito kede kede kwa hygine na vidosho wa huko ni full kujiachia!
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hao huja kutahiriwa mijini hao.
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi hiyo chanikiwiti tu tanzania bana nzuri bana tumekosa tu viongozi wazuri.
     
  15. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Nimemuuliza mtoa Mada hayo mafunzo ya kubalehe hakuna kukata Soksi, sasa ni mafunzo gani wanayopata angedadavua.
    Maana mm jamaa zangu wa huko wanadai MUNGU aliamrisha usipunguze kiungo cha mwili wako, sasa ukiangalia kizazi cha Abrahamu wote walikwenda na walipona, kwanini nyie muende Hospital bila mafunzo?
    [​IMG]
    Picha kwa Hisani ya Mtambuzi hapo ni Uganda kwa wamaogoma wanatahiriwa hadharani, hata km ni Mzee, hii kitu nasikia imeanza huko Iringa Bado ishuke kidogo Kusini kwani hata Bunge (Naibu Spika)lilizungumzia mikoa iliyobaki muige mfano wa mkuu wa mkoa wa Tabora mwanamke kawasisitiza wale wote bado waende
     
  16. Challenger

    Challenger Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gwamyitu! naloli ubhaghile kufikisya?? Ubha-tanganyika tuchanganyikigwe maisha makafu - tubhaghile pakukupa isukari nu munyu - tukwagha ujhooooo kutwalila ikighane kyako iki gwa kilelile kukajha
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,598
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Namiss sana Kyela. Nilipenda ule ukijani, nilipokuwa njiani kwenda Ipinda. Nitarudi tena Kyela
     
  18. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Malafyale Masopakyindi, imbasa silipo?
     
  19. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona umeshajibiwa, hakuna utamaduni wa town vijijini kwetu.
    Halafu wewe hujui tu, sweta mali!!!!
    Ulisa mama Ngina!!!
     
  20. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Gwe.. gwe. kungumbusya kukaja nkamu, kangi nu mpuga gwa pa Busale, butolwe!!!
     
Loading...