Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyagawa na Nyimbo waangukia pua (Njombe east and west)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Nov 2, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,162
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Njombe East
    DEO SANGA CCM 29,644
    ALATAGA NYAGAWA CHADEMA 9,781
    GODFREY MGOLE CUF 300

    Njombe Magharibi
    GYASON LWEGE CCM 29,743
    THOMAS NYIMBO CHADEMA 13,483
    MHANGA MCHANO CUF 224
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,162
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Njombe East
    DEO SANGA CCM 29,644
    ALATAGA NYAGAWA CHADEMA 9,781
    GODFREY MGOLE CUF 300

    1 Njombe Magharibi
    GYASON LWEGE CCM 29,743
    THOMAS NYIMBO CHADEMA 13,483
    MHANGA MCHANO CUF 224
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhhhhh
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,162
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Uyu Nyagawa nakumbuka alisimikwa mpaka uchief leo naambiwa kashindwa tena choka mbaya.
    Kuna namna apo
     
  5. Mpenzi

    Mpenzi Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni tatizo la waropokaji inawafanya watu wakose amani, Tokea siku ya uchaguzi watu wanakuja humu wanaandika matokeo yao kutoka kwenye vichwa vyao, leo mtu hata kama matokeo ni ya ukweli watu watasema wameiba kura au kura zimeharibika! JF should have put a stop long time about this issue now it's way too late. Haya na mimi naandika TLP inaongoza Tanzania Bara!! If you believe this you must be crazy.:bowl:
     
  6. m

    mtoa hoja New Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hawakua na mvuto .
     
  7. K

    Kwayus Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Porojo za tuache but nimejaribu kudadisi nimegundua wanaoleta porojo ambazo sizo ni wale wale wa mlengo wa kushoto vibaraka wa CCM
    Tutaaanza kuwalipua
     
  8. T

    TAMIM SAID New Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up ccm
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nasikia huko kura zilikuwa zinauzwa elfu kumi kumi. Unafuatwa na mabalozi unaulizwa kama una kadi ya kupigia kura. Ukiwaonyesha kadi unakatiwa buku kumi, unaambiwa hakikisha unaipigia CCM. Ukipigia chama kingine tutagundua. Huko vijijini kote nasikia hali ndiyo hiyo iliyotawala. PCCB na CCM ni mama na binti yake, wapi na wapi wakamatane. Democrasia ya Tanzania ina safari ndefu sana.
    Na mimi nikipata hela ya kutosha itabidi niende jimboni kwangu nikanunue ubunge.
     
  10. N

    Nampula JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhhh hatari hata nyimbo kaondoka nae.
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo ni wizi mtupu. Wagombea wengi wa ccm wamekuwa uplifted kwa kura hewa. Kisingizio cha eti wananchi wanakusanyika wengi kushangaa helkopta ya chedema hakina mshiko na ni dharau kwa watanzania. Ni sababu inayotolewa na ccm ili kuhalalisha uwizi wa kura.

    jambo moja lililo dhahiri ni kuwa mwaka huu kesi za kupinga matokeo zitakuwa nyingi sana.
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,462
    Likes Received: 2,458
    Trophy Points: 280
    Hii haikubaliki nasema kama noma na iwe noma

    Matokeo Tunduru Kaskazini

    Kikwete amepata kura 22,261

    Slaa amepata kura 1,965

    Lipumba amepata kura 12,935
     
  13. g

    grymond New Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mshenzi mkubwa ndo maana akili yako imejaa makamsi
     
Loading...