Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nwapongeza Nwangwine Publishers

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mzamifu, Jul 6, 2011.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Nwangwine Publishers wameleta Revolution katika fani ya uandishi wa vitabu hasa vua elimu ya sekondari. kusema kweli juhudi zao zinawasaidia sana walimu, wazazi na wanafunzi kupata vitabu mbali mbali vya masomo na vinaendana na mitaala iliyopo. Hima nasi wengine tu take time na fursa iliyopo kuandika vitabu kuendeleza elimu nchini.
     
  2. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Wewe hujui vitabu wewe, umetumwa! Toka lini huyo publisher unayemtaja katoa kitabu zaidi ya yale matakataka waliyotumia wanafunzi wa kidato cha nee wakapiga oooooo kibao. Kilaza mkubwa weeeeeeeeeeeee, acha kusifia uharo
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    What i know anatengeneza PAMPHLETS.......ILA ZINA ISSBN,ambazo ni rahisi kupata
     
  4. D

    Deck Joel Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vitabu vipi vya Nyangwine Publisher, unavyovizungumzia? Hivi hivi vinavyo wafanya wanafunzi kuwa wavivu wa kufikiri?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani ana mapamhplet mengineeeeee?????
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ivi na wewe upo kwenye familia ya Great thinkers? unasifia mwizi wa notes za walimu kuwa anaandika vitabu vizuri? umelipwa shilingi ngapi kuleta hoja isiyo na kichwa wala miguu hapa? ...Zile ni notes tu za walimu alizochukua na kuchapa bila hata kuhaririwa na kuhakikiwa juu ya ukweli wa maudhui yaliyomo. Huyu ni kati ya watu wanaochangia kushuka kwa elimu kwa kutoa vitabu visivyo sahihi.

    Kamwambie ulikonituma mheshimiwa ni kwa watu wanaofikiri kwa kina nimekwama!!
     
  7. A

    Al-Mende Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu uko very right japokuwa wa2 wanakuponda.. Lkn mm mwenyewe nimetumia vitabu vya nyambari publishers na nimefaulu vizuri tu o - level .. Tatizo wengi wanaoviponda vitabu vya nyambari hawajawahi kuvitumia lakini mimi nimevitumia na, ni vitabu vizuri (speaking from experience..)
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli JF jamvi!!!
     
  9. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nafundisha Geography na vitabu vingi tu vilivyopigwa chapa na hawa watu nimevipiga marufuku.

    Kufanya kazi ya ku-copy and paste materials za RB Bunnett -- Physical Geography in Diagrams for Africa na Pritchard -- Practical Geography for Africa, Principles of Physical Geography -- Monkhouse sio suala la kusifiwa mkuu. When the original is there why go for summary?

    Vitabu hivi ni vizuri kwa wale ambao wanaamini elimu ya Tanzania ni ya kukariri ili kujibu mitihani sababu hata imefikia mahala walimu pia kwa uvivu au sabuabu nyingine wanazozijua wao, wanatunga hata mitihani kwa kutumia maswali yaliyomo humo. Muendelezo wa Ubakaji wa wazi wa mfumo wa elimu ambao hata hivyo tayari hauna msimamizi makini!
     
  10. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Vitabu hvo vinawafaa zaidi wale wazee wanaosoma evening classes ila kwa mwanafunzi alie ktk full tym havifai, vinadumaza uwezo wa watoto kufikiria. Most of gud teachers wamevipiga marufuku...ukikutwa nayo unaadhibiwa!
     
Loading...