Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nusuru maisha ya mtoto huyu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kaitaba, May 18, 2011.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapo Muhimbili National Hospital kwenye lango kuu la kuingilia, kuna mwanamama mmoja kichaa, muda wote yuko na mtoto,

    Kinachoniuma ni huyu mtoto, sijui anakula wapi, anaoga wapo? nk

    Naziomba taasisi zinazohusika na haki za watoto zifike pale na kunusuru maisha ya huyu mtoto.
     
Loading...