Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nusu ya Watanzania ni Vijana na Robo ya waTz wanaishi mjini ni chachu ya mabadiliko ya siasa nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 4, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source BBC Swahili

    Kulingana na utafiti uliofanywa Tanzania nusu ya watu wa Tanzania ni vijana na robo ya watanzania wote tunaishi mijini kwa maana hiyo zaidi ya 15% ya watanzania tupo mijini.

    Na hii inasababisha mabadiliko makubwa hasa ya kisiasa na inatishia mageuzi ya kumfumo na uongozi.

    My take:

    Vijana hili ni taida letu tusipo simama na kuwaachia wazee peke yao litaanguka tubasilike tuungane kuijenga nchi yetu hasa katika siasa. Siasa na uongozi ndo unaendesha nchi, elimu na tupige kazi mafisadi tuyaondoe yote.

    By Dosama
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Nimeiskia huu utafiti wa Africa Confidential na uchambuzi wa Abubakar Famau.
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wingi wa vijana kinaweza kisiwe kigezo pekee katika kuleta mageuzi ya kisiasa na kiuchumi. Inategemea pia wameandaliwa na kupewa elimu ya namna gani!
     
  4. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mie naamini inwezekana ndio maana wadau wengi wanaona kuna bomu lipo na linakaribia kulipuka mda si mrefu. Kikubwa hapa ni elimu ndo inahitajika
     
Loading...