Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nusu ya wanaume Tanzania ni wagumba

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nehondo, Feb 8, 2012.

  1. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli watoto mlionao wakwenu?
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wengi wanawachapa mimba wapenzi wao wakiwa form 2 hadi form 4, kwa hiyo siyo wagumba
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi sijaelewa ugumba maana yake nini "impotent"? au ni kitu gani
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu ugumba si impotent, unapiga mzigo kama kawaida ila huwezi kutungisha mimba ama kuzalisha. tukapime sie ambao hatujapata watoto ili tusije ibiwa hapo baadae
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Duh! kama hivyo balaa

    Labda machakula haya tunayokula na mafuta mafuta mengi, turudie ugali wa dona sasa
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndiyo !
    Watoto ni wetu,
    kwa maana kama mimi mbegu zangu unfertilised or unproductive, na jirani yangu akam'mega mke wangu na mimba ikapitikana kupitia mbegu za jirani na jirani yangu ni Mtanzania (si raia wa nje)
    Ndiyo kusema mtoto atakua wa Kitanzania !
    Hivyo inafuta kauli yako kwenye Headin' ya Thread ! Kwamba waTz wengi wagumba!
     
  7. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaaazi kweli kweli.
    Usitoe statistics usizo kuwa na ushahidi. Ni kosa kubwa kutoa dhana kama hiyo. Waweza anzisha sokomoko katika kila nyumba kwa kisingizio cha statistics zako. Tafakari. Kila anazaa ataona photocopy kwa mtoto. Labda wewe una tatizo hilo lakini sio 50% ya watanzania.
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kekundu hako kaka....kekunduuuuuu...kanaumaaaaa!!!!
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nimeshapiga 2 hii habari hata hainiumizi kichwa
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kawapime kama ni wa kiuno yako..
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kitanda hakizai haramu.
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wanaume tumedhalilishwa kwa kweli......this is unfair kabisa...gazeti la mwananchi limetukosea sana...
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sikua katika moody ya kucheka muda huu! Wewe umekua mtu wa kwanza kunichekesha leo! Tena nimecheka sana.
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    pcm ! Kitanda hakizai !
    Lini ulikia kitanda ulisikia kina mimba?
    Lini ulisikia hawa watoto wa kitanda ?
    Tunaolalia virago, mikeka, mabox hatuzai !
    Mbona sijawahi sikia kirago hakizai haramu ?
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hili ni janga la taifa ni hatari kwa maendeleo ya nchi!

    Itabidi tu import vi shababi kutoka China au Japan nasikia jamaa wanakula sana matunda na majani.
     
  16. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Punguzeni kula Chips Mayai...

    Tukianza kupimana DNA Test wengi wajiandae kubadirisha Sir Name zao maana koo zitaanza kujulikana upya tahadhari kwa wale walioona kaka na dada...

    Kuna Familia Moja walifanikiwa kupata mtoto mmoja wa kiume Sasa mtoto akakua na akifikia umri wa kuoa babake akamshauri kijana wake atafute mchumba aoe basi kijana hakupata taabu mta wa pili tu alikuwa na demu akamfuata na kumleta home kwa dingi yake akimtambulisha... baba mtu ile kumuona tu akamuuliza kijana wake huyu si ndie binti wa mtaa wa pili? kijana akasema ndio baba'' mdingi akasema huyo binti ni dada yako hafai kuoa ila mama yako usimuambie... tafuta mwingine..kijana akaridhia..

    Kijana akaleta Binti mwingine wa pili kumtambulisha binti mzuri kanona ...binti alipoondoka Baba mtu akamwambia mwanangu huyo binti si wa mtaa wa tatu nyuma? kijana akasema ndio baba... mdingi akamuambia huyo pia ni Dada yako nilitembea na mama yake miaka ya nyuma ndio akazaliwa usimuoe haifai tafuta mwingine na kumbuka nitaigharamia harusi yako ila mama yako asijue haya...

    Kijana aka mmindi baba yake yaani kumbe anatembea na dada zake bila kujua basi akaenda kumueleza mama yake...kuwa wale ni ndugu zake ila baba hataki ujue Mama mtu kusikia hivyo akamuambia kijana wake haroooooooooooooo oh! Mwanangu usaiwe na wasi wasi kuwa unatembea na dada zako ao binti yeyote kati ya hao wawili umtakae kwani huyu pia si baba yako... baba yako ni yule mzee mwenye maduka mengi kule mtaa wa Saba tena nikimuambia atafurahi sana kuwa unataka kuoa...hata akijua haina Shaka ngoma Droo(Chelsea vs Manchester UTD)

    Basi mama mtu akamuuliza kijana wake mwangangu ushachagua binti wa kuoa? kijana akasema
     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ah..research bana...

    Basi tu...
     
  18. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mara zote lazima ziwe contrversial..
     
  19. Ikeli Nagiva

    Ikeli Nagiva Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kushawishika kabisa na matokeo ya huo utafiti. Maprof wanatuzingua tu, mimi nasema suala hili tuwaachie wanawake wenyewe watufanyie utafiti, wao wanatujua vizuri zaidi.
     
  20. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    He he heeeeeeeeee!!! halooooooooooooooooooooo!!!
    Mkome kusema tunajaza choo kumbe na nyie
    Hakunaga!!!
    Big Up Mwananchi.
     
Loading...