Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nusu shilingi ya VODACOM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by samirnasri, Apr 26, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Miezi ya mwishoni mwa mwaka 2010 kampuni ya simu za mkoni ya vodacom ilianzisha huduma ya kupiga simu voda kwenda voda kwa nusu shilingi kwa sekunde katika mikoa ya Dsm, Morogoro na mikoa mingine ya jirani.

    Siku za hivi karibuni makato hayo yamekuwa tofauti. Kwa mfano leo niliweka vocha ya sh. 500 nikiwa Dsm na kumpigia mteja mwingine wa vodacon.

    Kilichonishangaza ni vocha hiyo kumalizika ndani ya dakika nne. Nililazimika kupiga simu huduma kwa wateja ili kujua kama huduma ya nusu shilingi kwa mkoa wa Dsm na mikoa jirani bado inaendelea au imesitishwa.

    Muhudumu alinihakikishia kwamba huduma hiyo bado ipo isipokuwa katika mikoa mingine ndo wanapiga voda- voda kwa sh moja na nusu pamoja na VAT.

    Nilipomuuliza kulikoni sh. 500 ikaisha ndani ya dakika nne aliniambia nimpigie baada ya masaa mawili atakuwa ameniangalizia nini tatizo. Kwa kuwa ilikuwa sa sita kasoro dakika 2 usiku nilishindwa kuvumilia hadi sa nane usiku. Nawaomba vodacom watuweke wazi kama nusu shilingi bado ipo au wameshaiondoa..
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Customercare ya Vodacom iko hovyo kuliko Customer care ya mtandao wowote nchini. Wanapokea simu hovyo na hawakuattend ipasavyo. Nimeshaachana na voda mimi
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hawa jamaa hawakujipanga kuingia ktk mfumo huu mpya, wanaburuzwa sana
    na tigo. halafu hiyo ya sh moja na sent fifty pamoja na vat vipi? ina maana vat
    ni 50%? waweke wazi scale zao
     
  4. F

    Freeman Babu. New Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli Voda wamechoka, na huduma zao nyingi zipo kwenye matangazo tu, hazipo kiuhakika katika matumizi, na wanatuumiza sana wateja wao. Embu huo utawala mpya ujipange upya la sivyo hali itakuwa tete siku sio nyingi.
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Welcome to Tanzania! ki-nchi kinachoendeshwa ilimradi kimeenda! kero kibao, shida millioni!
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hili tatizo hata Airtel nmeliona kwa mara ya kwanza jana. Niliweka sh 1000 jioni, cha kushangaza niliongea na mtu wa airtel kama sio dk 6 basi ni 7, cm ikanipigia alarm ya hela kumalizika, nlipojaribu kuangalia salio et imebaki sh 5, mpaka sa hz sijaelewa nini kilitokea, wanabadilisha ofa zao kimya, kimya bila kututaarifu wateja, sio vizuri, mbona wakianza kutoa hizo ofa zao matangazo kila dk, "ongea sh 1 kwa sekunde masaa 24". Wajirekebishe wanatukera wateja.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hawa vodacom wana matatizo,ni kuwahama tuu....ukija kwenye internet ndio wezi wa kutupwa, eti 50mb ni sh 2000 wakati wenzao airtel 400mb ni 2500, wizi mtupu
     
Loading...