Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nusu mwaka kabla ya Uchaguzi, Serikali yatangaza miradi mikubwa minne ya umeme !

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mag3, Apr 26, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Apr 26, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,576
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Bila shaka hii itakuwa sababu tosha ya kumrudisha Kikwete madarakani aweze kukamilisha kazi atakayokuwa ameshaianza.

    Hizi gharama zanikumbusha zile za nyumba za Gavana wa Benki Kuu na wasaidizi wake - kumbe ! Yaani we wacha tu !
     
  2. m

    magee Senior Member

    #2
    Apr 26, 2010
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ..........another channel to fill their pockets!!!!!
     
  3. M

    Mugo"The Great" JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2010
    Joined: Oct 7, 2007
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hizo ni kampeni tu, kama wiki mbili zilizopita walitangaza kupitia ITV kwamba mradi wa mto Malagarasi hauwezi kuanza kwa sababu sehemu waliyokuwa wameichagua kwenye mtambo wa kufua umeme una vyura wasiopatikana sehemu nyingine yoyte ulimwenguni na hivyo mtambo ukijengwa hapo utaharibu mazingira. Wana Kigoma muwe macho na propaganda hizo.
     
Loading...