Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nurdin Bilal ‘Sheta’, khaaaa...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, May 3, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Namsikiliza huyu dogo kupitia Star TV, Bongo Beats na Sauda Mwilima: Kama ilivyo kwa wasaniii wetu chipukizi, naona kijana anajigamba kwa mbwembwe kuwa anakaa gheto NHC Ilala Boma, siunajua tenaa, hana mke wala mchumba, hana shughuli yeyote maana, akiamika tu yeye anasikiliza muziki tupu,.... anasema,..kupika aaaaah, kupika sijui, nikiamka namtuma jamaa aniletee misosi ...

    Khaaaa....inasikitisha sana vijana wetu katika dunia hii, ...ni fahari gani kijana kujivunia "eti kupika sijui!!...kufua sijui, nakula tu, kusikiliza muziki na kulala!!!!. Yaani hata kuendeleza vipato mnavyovipata kupitia usanii hamuwezi???, nini hatima yenu siku midomo ikiteguka na kupoteza umaarufu jukwaani?..
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,708
    Trophy Points: 280
    who is Nurdin bilal? mtoto wa makamu wa rais?
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rubish
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe teheheheeeeh!!
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo dodo ndiyo kwanza namsikia hapa!
     
  6. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa kijimbo kimoja tu na tena amebebwa na chorus ya bell9 ndio mbwembwe zote hizo?
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tukuzeni chenu,ingekuwa anatajwa nani sijui huko majuu mngeshoboka hapa lakini sheta mnajifanya kuponda....
     
  8. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Tunavipenda vyote ila kwa maisha ya mtanzania huwezi sema hujui kufua,kupika au kufanya usafi kwako unapolala sio kweli hata kama baba ako rostam aziz hata chupi yko utakuwa unafua au hata kuchemsha maji ya chai thus what we mean na sio hatuvipendi vyetu
     
  9. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bora ungetueleza ya bi-kidude huyo ni nani???
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa mtoa mada kama kweli kijana ndo kasema hivyo bac nampa pole coz hajui alicho kuwa akiongea.
     
  11. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni suala zima la kutafuta lyrics!
     
  12. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Sharobaro........
     
  13. L

    Long'ututi Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata me nishangaa alichoongea huyo mwanamuziki,cjui ni udogo wa elimu au ulimbukeni?
     
Loading...