Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NUNUA SHAMBA- hekari 60, mifugo, Nyumba nk.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NACHORANEMBO, Apr 27, 2012.

  1. N

    NACHORANEMBO Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    This topic is withdrawn
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    600,000,000/= Ni Tsh au Dola za zimbabwe?
     
  3. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Za kenya
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mtafute huyu atanunua

    Ezekiel Maige
    emaige@parliament.go.tz
    Telephone +255 754 779907
    Address PO Box 39, Kahama
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Au wabadilishane na ile nyumba yake aliyo nunua
     
  6. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mchanganuo kwa bei ya soko

    N'gombe 20 (aina gani?) mi nafikiti ni african zibu @ 400,000 = 8,000,000
    Mbuzi 120 (aina gani?) @ 80,000 = 9,600,000
    Kondoo 70 @ 70,000 = 4,900,000
    Trekta moja (aina na umri gani?) @ 20,000,000 = 20,000,000
    Nyumba 1 (ukubwa, hali yake, ubora wake??) hii ipo shambani itakua ni store @ 50,000,000 = 50,000,000
    Shamba heka 60 kongowe (umbali na barabara kuu?) @ 2,000,000 = 120,000,000


    jumla kuu ni TSHS 210, 500, 000! SASA DALALI UNATAKA UPIGE TSHS MILIONI 600,000,000? KWELI TUTAENDELEA KWELI WATZ HIZI? NUNUA MWENYEWE BANA
     
  7. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ekelege wa TBS anatafuta plot nje ya dar kachoka kelele za skendo...mlandizi patamfaa kwa 'vijisenti' hivyo.
     
  8. N

    NACHORANEMBO Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ngoja niongee na huyu jamaa aliyeomba nimtangazie hii biashara kuhusu bei hii. Thanx for you contributions
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    peleka tangazo lako mahala husika
     
  10. p

    popular Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nna Tsh 300,000/= hapa, ngoja nikaziweke DECI nikipanda baada ya miaka mitano, si ntakua na uwezo wa kulinunua,au...????
     
Loading...