Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nunua lucky cement in a cheap price!!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Zasasule, Apr 21, 2012.

  1. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Helooo
    mambo vipizz?? kwa wale watakao hitaji cement jumla na reja reja inapatikana

    Aina ya cement ni lucky cement, Cement ni ya uhakika na inatoka nje!! Nadhani kwa wanayo ifahamu washanielewa

    Kwa jumla inapatikana kwa 14000 na reja reja inapatikana kwa sh 14500

    WOTE MNAKARIBISHWA!!
    MAHALI :MAGOMENI MORROCO HOTEL

    NOTE!!

    USAFIRI UTATOLEWA BURE KWA WALE WATAKAOCHUKUA CEMENT KWA JUMLA

    KWA MAELEZO ZAIDI PIGA SIMU NO

    0779 31 11 11


    WOTE MNAKARIBISHWA
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    vipi hii huduma ipo mikoani au ni dar peke yake na inarate vipi ukilinganisha na simba na twiga, ni nzuri zaidi au zipo sawa

    Thanks
     
  3. s

    sithole JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo Cement unayo stock au ni kama hawa akina Zakaria na mohamedi enterprises ambao unalipia unasubir wiki 4 mzigo bado hujaletewa?na ili uweze kuletewa hadi kwenye eneo lako la biashara unatakiwa ununue kuanzia mifuko mingapi?isije ikawa ni contena zima kama wanavyotubana hawa wafanyibiashara wenye asili ya kiasia.
     
  4. L

    Lingusenguse Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wauza cement wa Lucky cement hawalipi kodi kabisaaaaaaa! Wanatumia excemptions za TIC kukwepa kodi.
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Sasa excemptions kama zipo kwanini wasitumie.., mimi naona ni makosa ya serikali yetu lege lege hata kama ni wewe kama kuna loop holes lazima uta-take advantage; mimi my concern kwa sasa naona hata majibu hawatoi (sijui mleta mada kaenda kulala au weekend ya jana alikula profit yote)
     
  6. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nunua cement ya Tanzania kwa sh 14,500 kwa dsm.

    Hizo za wapakstani hazifai kupigia tofali
     
  7. C

    Campana JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lucky Cement! Ilitumika kujengea Kilwa rd na Kajima - matokeo kila mtu apitaye barabara hiyo anayaona
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...na wasiopita!?
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wa mkoa watadhani barabara nzuri.
    Kuna suala la ujenzi pia kwa hiyo sidhan kama ni cement imechangia
    OTIS
     
  10. s

    sophyk2002 Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani iyo cement ina nembo ya TBS?mngetuletea mikoani,wengine tunanunua sh.19000 mfuko m1
     
  11. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    :doh: Naona hapa maswali ni mengi kuliko majibu (na mleta mada ameingia mitini)

    Je cement hii ni nzuri?
    Je mpo mikoani ?
    Je kama ni mbaya kwa tofali ni nzuri kwa mambo mengine kama floor na zege ?
     
  12. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sorry nilikuwa busy kidogo!!! sijakimbia

    offcz cement ni nzuri na cyo ya kitanzania,, hii tuna import kutoka pakistan sisi wenyewe..

    Huduma hii inaptikana kwa DAR tu lakini kama unahitaji zaidi kuhusu mkoani, unaweza ukaja ofisini kabisa tukaongea

    Haina ubaya katika tofali linalotengenezwa kutumia hiyo cement wala zege!!!

    Trust me,its really a great cement
     
  13. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    duh pole saana mkuu,, unanua bei kubwa saana!! njoo huku upate @ cheap price
     
  14. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    una hakika na unayo ongea?? siyo wote tuko sawa
     
  15. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    IKO KWENYE STOCK,, Hata ukitaka mifuko 600 na zaidi inapatikan
    unanunua kulingana na uwezo wako,, ofcz siyo lazima ununue kontena zima!! but for jumla tunaanza kuuza mifuko 20

    Zakaria,, yeah nimesikia huwa analeta huo usumbufu,, but huku hakuna huo usumbufu
     
  16. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    for all people who are serious in doing business

    you can call this no 0779 31 11 11 and get the information!!! or you can PM me for more information

    I DO SAY SORRY FOR MY LATE REPLIES.. WAS KINDA BUSSY
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Huo unafuu uko wapi?kwani hivi sasa hapa Dar tunanunua mfuko mmoja kwa bei ya rejareja Tsh 14,500/= sasa huo ni unafuu gani?
     
  18. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu sipo dar ndio maana siwezi kuja ofisini kwenu, lets say kama nataka mifuko kuanzia 40; kwa sehemu kama arusha, mwanza, bukoba au shinyanga zinaweza zikafika kwa kiasi gani kwa kila mfuko.?

    Thanks in advance
     
  19. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu huyo jamaa yupo mikoani sasa akija kwenu by the time amepakia na kupeleka kule alipo si bei itakuwa imezidi 17,500 au hata hio 19,000 ambayo ananunulia au?
     
  20. s

    sithole JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Tuache ushabiki,ila cement ya pakistan is the great,kama kuna mtu anabisha aende akaulize wauza tofali wanatumia cwment gani?kama unahitaji kujenga nyumba kwa uimara tumia hii cement!habari ndio hiyo.
     
Loading...