Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nunua kiwanja kwa installment katika mwaka mmoja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Enny, Aug 16, 2012.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    je unahitaji kununua kiwanjana kipato chako kidogo?

    kiwanja kipo Mabwe pande kinauzwa milioni 9 ni nusu heka kina michungwa na minazi 2.

    Umeme upo .

    kwa mawasiliano zaidi ni PM.
     
  2. W

    Wenger JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Ebu nihakikishie usalama wangu kama sitatolewa kucha huko bila ganzi

     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Weka instalment schedule nione amount ni kiasi gani!
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Kwa historia ya eneoa hilo hata kama kikiuzwa kwa shilingi moja sitanunua.Siwezi kushuhudia mauaji ya innocent people hapo kabisa maana msitu au aneo hilo linapaswa declared "Dangerous". Nikikimbuka mauaji ya wale innocent germ dealers na kukoswa koswa kwa Dr. SU ninaogopa sana. Naweza kukosa wageni kabisa huko looooh balaa kabis.
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Wakati unachimba msingi waweza kukutana na mafuvu ya binadamu!!
     
Loading...