Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nunua kifaa hiki kuongeza uwezo wako wa kusikia ( Behind the ear hearing aid)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Changamoto2015, Oct 6, 2012.

  1. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Nauza kifaa hiki chenye kusaidia kuongeza uwezo wa kusikia. Hii inatumika zadi kwa watu wenye uwezo hafifu wa kusikia.
    Kifaa hiki kidogo ni chepesi sana ukivaapo sikioni, na unakuwa na uwezo wa ku adjust sauti kadiri utakavyo. Hivyo basi kama una ndugu au rafiki yeyote mwenye uwezo hafifu wa kusikia basi suluhisho limepatikana.
    kifaa hiki kidogo kinakuja na betri zake mbili ( kama za saa) na kibox kidgo cha kuhifadhia ( hasa kwa wale wasiopenda kufaa kila sehemu). Angalia picha hapo chini:-

    20101110_img_007433.jpg 20101110_img_007434.jpg 20101110_img_007435.jpg 20101110_img_007436.jpg

    Sehemu nilipo ni Dar es Salaam.

    Bei ni TZS 40,000 kwa kimoja. Wahi kabla havijakwisha kwani vimebaki vichache.

    Sehemu nilipo ni Dar es Salaam.

    E-mail: investa.tz@gmail.com
     
  2. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    WEKA BEI BWANA.ACHA USHAMBA NA USWAHILI.bei ndo kila kitu hakuna Siri.KATIKA BIASHARA ZA SASA
     
  3. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwakweli huwa inanikatisha tamaa mtu anapoweka biashara bila ya bei ni sawa na wali bila mchuzi.Nimepata shauku kubwa na hii kitu nilipoona ili nimjaribu mama yangu kwasababu anamatatizo ya kusikia.Lakini tunaomba muuzaji tuandikie bei ili tuone uwezo tuliokuwa nao.
     
  4. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Daktari wangu mmoja alisema ukitaka kuzidi kuyau masikio yako tumia hiki kifaa,kwani misuli huzidi kusinyaa kabisa........sikati promo yako mkuu but,......... viewer discretion is advised
     
  5. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anaogopa kuweka bei kwa sababu ni ya ulanguzi!!
     
  6. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu lakini jiulize swali rahisi! Kwanini Muhimbili na KCMC kuna specialists wa masikio, na huwa wana prescribe matumizi ya vifaa hivi kwa wenye matatizo? Na kwanini mpaka leo makampuni huko ulaya bado yanafanya production ya vifaa hivi kwa wingi tu? Kwa bahati nzuri kama unafahamu law of demand and supply utanielewa namaanisha nini.
    Hata hivyo kila kitu ukitumiacho leo kina side effects zake, hii inakwenda sambamba na maendeleo ya Technology.
     
  7. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Hapana si bei ya ulanguzi na wala sina sababu ya ku-capitalize kwenye matatizo ya watu. Kifaa kimoja nakiuza kwa TZS 40,000 tu. Tafadhali ni PM kama wahitaji kwa ajili ya ndugu zetu wenye usikivu hafifu.
     
  8. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunakushukuru investa.tz
     
  9. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kumbe tumekubaliana ......side effects!!!!!
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Je, inamuhitaji mtumiaji kupimwa kwanza na dakitari kablaya kukitumia?
     
  11. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ni muhimu kupata kipimo cha daktari kama inawezekana. Lakini hizi ni kama adjustable headphones, hivyo unaweza kurekebisha kiwango cha sauti kadiri uwezavyo!
     
  12. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Approximately to zero I can say, sababu kazi ya hiki kifaa ni kukuza sauti ifikie kiwango cha kusikika sawasawa na mtu ambaye yuko normal anavyosikia sauti moja kwa moja kutoka kwa mtu au vitu asili bila kifaa hiki.
    Side effect nayoiona hapa ni kwa mtu kuonekana kavaa kifaa hivi, na hivyo watu kugundua kwamba ana tatizo la usikivu hafifu. Lakini siyo jambo la ajabu kwa sababu mbona watu wengine wanavaa miwani. Miguu au mikono bandia na maisha yanakwenda kama kawaida.
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,694
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Basi duniani viziwi wasingekuwepo!!
     
  14. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    -Nadhani kuna viziwi ambao hawasikii tokea kuzaliwa kwao na hawawezi kupata msaada wowote wa kusikia ila hufundishwa lugha ya vitendo (sign language)

    -Na wapo wale wanaosikia kwa taabu yaani alikuwa anasikia kama kawaida ila matatizo yamemuijia ukubwani mfano wa wazee ambao kutokana na umri.Hata vijana hutokezewa na matatizo haya mimi namjua mtu ambae ni kijana tu na anatumia hivi vitu na miaka ya nyuma hakua hivi yaani alikuwa mtu wakusikia kama kawaida.Kwahio kiswahili chetu ndio hakijajitosheleza kutofautisha baina ya kiziwi na asiesikia vizuri,kwasababu kiziwi hasikii na hata kuongea hawezi vizuri.
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,694
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Nimekupata mkuu!!
     
  16. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Shukrani mkuu umeeleza vyema!
     
  17. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nakusifia kwa lugha unayotumia kuelezea biashara yako.
    wengena ungekuta ashatokwa na mapovu hapa.

    hiki kifaa ni kama miwani tu bila shaka inapotumika kwa macho.
    so mtu ambae ni kipofu akivaa miwani hawezi ona!!!
     
  18. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante kwa wasifu wako ila mimi sio muuzaji ila nimeipenda kumnunulia mama yangu na utuuzima umemfanya hasikii vizuri.Kwahiyo natafuta njia ya kuvipata.
     
  19. Munusco

    Munusco Senior Member

    #19
    Jul 7, 2014
    Joined: Aug 31, 2013
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mimi na kihitaji hiki kifaa ila niko kahama nita kipata je....???
     
  20. e

    eponsianus Member

    #20
    Jul 7, 2014
    Joined: Mar 19, 2014
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka picture na ueleze kinapatikanaje ama toa no zako za cm, fanya jambo kisomi km umeamua kuelimisha na kutoa msaafa kwa wale tunaoitaji tutakipataje hicho kifaa
     
Loading...