Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nukuu za JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Jul 27, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Wana jf, naomba tuorodheshe nukuu mbali mbali kutoka kwa hotuba na mazungumzo ya rais wetu JK, nukuu hizi zitzsaidia kurejea siku zijazo, naanza na hizi chache: unaweza endeleza au kunikosoa pale nitakapo kosea.

    1. Urais wangu hauna ubia.

    2. Tatizo la umeme ni ukame, mimi siwezi kuilazimisha mvua inyeshe.

    3. Hawa wanaopata mimba ni kiherehere chao.

    4. Kama hawa watuhumiwa wa EPA wanasema fedha hizo walizitumia katika uchaguzi, watuenyeshe walizitumiaje(stakabadhi).

    5......................................
    Tafhadhari endleza.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Gama umetoa the above quotes zinaongea in volumes....

    Hizo tu zinafaa kum define Raisi wetu, ku determine hali ya nchi yetu, na nafasi ya Mtanzania kwa JK.....
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    ''Vyama vya upinzani Tanzania ni vyama vya msimu tu''
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Teheteheteheteheteheeeeeeeee
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nitaleta uchumi unaopaa dec 2005
     
  6. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ''
    ukitaka kula na wewe uliwe'' -jk
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    "Akili za kuambiwa, changanya na zako!
    "Wafanyakazi wote nchini ni Mbayuwayu"
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wanafunzi wanapata mimba kutokana na KIHEREHERE chao
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    'kelele za mlango........'
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unaweza kutusaidia nukuu hii aliitolea wapi?
    Labda unamaanisha kuwa anacheka bila kujali kuwa yuko msibani au nchi iko gizani!
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hata mimi sijui kwa nini Tanzania ni maskini
     
  12. F

    FUSO JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    waacheni watoke watarudi tu, mimi ni rais wao wakipata matatizo watakimbilia wapi?
     
  13. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    "Kura za wafanyakazi sizitaki"
     
  14. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii naikumbuka sana, alisema hivi..

    "usipotaka kuliwa kidogo huli! sasa we unataka kula tu hutaki kuliwa? (watu aha haha haa..) jk akadakia- simaanishi hivyo...! (watu wakacheka kwa nguvu zaidi...lol) kumsikiliza gonga hapa
     
  15. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Asante kaka ! Hii kauli ina utata sana ndio maana wabunge karibu wote walicheka sana hata yeye alipogundua ameongea pumba nae akacheka sana.! Jk kweli ni zaidi tumjuavyo.
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    kura za wafanyakazi sizitaki
    hata wasiponichagua nitashinda kwa kishindo
     
  17. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hatuko tayari kuendeleya kuona wafugaji wanaendeleya mifugo mingi isiyokuwa na tija huku ng'ombe hanenepi na mwenye ng'ombe hanenepi by jk akihutubiya wananchi wa wilaya ya ngorongoro katika kata ya olbalbal 2009 wakati wa ukame ndugu zangu walijuta kwani walidhani jamaa atawasaidiya wapate maji kwa ajili ya mifugo na fidiya kwa mifugo waliokufa matokeo yake akatumiya hiyo nafasi kuwakejeli daa walitamani kuliya.
     
  18. TheRedKop

    TheRedKop Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. TheRedKop

    TheRedKop Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mitambo ya umeme sio kama jaketi lako hilo ulilovaa!
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    siwafahamu dowans
     
Loading...