Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nukuu za ajabu za Makamba...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumboplate, Oct 6, 2010.

  1. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba tusaidiane kuandika nukuu zote za ajabu alizowahi kutoa Yusuph Makamba kwa kuwa mi naona huyu mzee ndiye anayeongoza kwa kuongea mambo pasipo kufikiri kwa umakini. Toa nukuu yoyote unayoikumbuka plz...
     
  2. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Ningeshangaa kama January (Makamba) angeshindwa katika kura za maoni kwa kuwa hakwenda kama January bali kama mtoto wa katibu mkuu na iwapo angeshindwa ingekuwa aibu kwa chama"
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hee yake hii au mnapika tuuu
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Si mumeulizwa nukuu za ajabu za makamba?

    Naona watu wanajibu wanavyojua tuuu humu teh teh teh.

     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Moja wapo hii hapa

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Ndani ya ukumbi huo huo SMG- Tarime akasema " Wanao nyoosha vidole viwili na dole gumba wote wana njaaa ila kheri ya wanaonyoosha dole gumba kwani wao wata neemeka baadae kuliko wanao nyoosha vidole viwili kwani wao ndio wananjaaa zaidi"

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nukuu nyingine ni za kipicha zaidi, kama ile wanayosema wananchi mashujaa wa Tarime kuwa walipokuwa wanamwonyesha vidole viwili yeye aliamua kuingiza dole gumba kati ya vidole viwili na akapata SERA ya kuwaambia
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    nukuu nyingine ''wakazi wote wa kariakoo mna njaa''.......hii aliitoa kupinga midahalo ccm!!!watu wakaandamana
     
  9. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Yaani Yusuph Makamba is one of those reasons accelerate CCM disintegration

    Nikuwa tu wanamvumilia hao CCM huko Juu ila nae ndio mwisho wake



     
  10. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    huyu ndo mtendaji mkuu wa shughuli za kichama...hakyanani tenaa!!
     
Loading...