Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nukuu yangu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MESAYA, Jun 11, 2012.

  1. MESAYA

    MESAYA Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama alivyowahi kusema mwalimu mmoja kwa kuwaambia wanafunzi wake kwamba ukweli utawakomboa. Basi leo hii na mimi Ismail Mesaya nawaambia MIJADALA na MALUMBANO ya mawazo miongoni mwa wasomi na vijana ndio itakayotukomboa kutoka kwenye lindi hili la umasikini tulionalo. MESAYA 2012
     
Loading...