Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nukuu ya wiki.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, Jun 24, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    “Tumefika hapa kwa sababu ya udhaifu wa Rais Jakaya Kikwete, kwa uzembe wa Bunge na kwa sababu ya upuuzi wa CCM.” - JOHN MNYIKA.
     
  2. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    "Matatizo yanakuja kwasababu akili ndogo inataka kutawala akili kubwa" mch. Msigwa
     
  3. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    "Profesors mzima wa CCM anaongea kama darasa la pili" Mch. Msigwa
     
  4. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Mapato Ya nchi kutegemea bia, Je watu wote wakiokoka itakuaje" -Kafulila D.
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hatuombei uchumi, tunaombea wazinzi -msigwa
     
Loading...