Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nukuu ya Raia Mwema na Ujambazi wa watendaji wetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NewDawnTz, Dec 10, 2010.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwenye gazeti la Raia Mwema toleo la Jumatano Dec 8 - Dec 14 kuna nukuu moja kwenye ukurasa wa 3 makala ya "Njama za Mafisadi Kuimaliza Tanesco" ambayo ningependa tuijadili na kuona hatma ya watendaji wetu na nchi yetu. Hapa sikusudii kuwalaumu WATAWALA WETU, bali watendaji wetu ndani ya Tanesco na wale wa aina yao

    Mwandishi (Waandishi) wa makala hii wameandika hivi, nanukuu :-
    “Taarifa za ndani za Tanesco zinasema inakusudia kukata rufaa kupinga hukumu inayowataka kuilipa kampuni ya Dowans fidia ya mabilioni ya fedha na kwamba kama ikibidi mengi ambayo hadi sasa ni siri yataibuliwa ili kuweka picha halisi kweupe na kuzuia hatua hizo za fidia”​
    Kama ningekuwa mwandishi wa makala hii ningeacha kujadili mengine yote na ningejikita zaidi kuhoji na kujadili hicho kipande ambacho nimeweka blue na italic. Hii ni kwa sababu uko utata mkubwa sana uliojificha katika nukuu hiyo hapo juu


    Kipengele hiki kinaonesha wazi ya kuwa, watendaji ndani ya Tanesco wanaujua mchezo wote mchafu unaochezwa katika deal hili.



    Moja, utata mkuu ni nani mlipwaji wa fedha hizi? Maana wote wanaotajwa wanakimbia kuwa wamiliki halali wa kampuni ya Dowans. Tanesco mkishindwa mtamlipa nani?? Na sasa hivi mnatakiwa kumlipa nani??

    Mbili, Kama hajulikani mlipwaji, je ni nani aliepeleka kesi hii?? Na huyu aliepeka kesi kama sie mmiliki basi itakuwa katumwa kupeleka kesi hii, je na yeyé hamjui alimtuma apeleke kesi hii?? Na kama aliemtuma apeleke kesi pia sio mmiliki, je huyo aliemtuma hamjui mmiliki halisi wa kampuni hii??

    Tatu, Taneso wanaposema wakishindwa rufaa watafichua yote yaliyofichika hawaoni wanatutania watanzania?? Je watafichua kwa nani?? Na ni kwa nini wangoje mpaka washindwe rufaa??

    Nne, kama Tanesco wanaujua ukweli wote, walikuwa wapi siku zote mpaka kesi inapelekwa mahamani na kuamriwa kuilipa Dowans? Je, TANESCO HAMUONI KUWA TUTAWAONA MAJUHA kwa kitendo chenu ambacho mnajidai nacho kuwa ni cha kishujaa??

    Kwa utata huu ni wazi kabisa ya kuwa Tanesco na baadhi ya wahuni fulani nvhi hii wana mchezo wanaocheza na akili za Watanzania.


    Je watu wa Raia Mwema mnaweza kutusaidia kwenda mbele zaidi ya hapa kwa kutupatia usiri ulioficha ambao Tanesco (ama wahusika ndani ya Tanesco wanasema watautoa baada ya kushindwa kesi)???

    Kinyume na hapa tutakuwa tukiendelea kulinda majambazi huku tukijidai na kauli mbiu yetu ya Miaka 49 ya Uhuru “TUDUMISHE UZALENDO”

    Ni bora mseme leo maana huenda kesho tusiwaelewe hasa kwa kuzingatia mnatuweka kwenye mgao usio wa lazima huku mkiwa mnawaficha majambazi wa utajiri wetu. TUTAWAHUKUMU SIKU MOJA

    Najua watu wa Raia Mwema na Tanesco mnapita humu, sikilizeni na kutendea maoni yetu.

    SISI NDIO WENYE NCHI
     
Loading...