Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nukuu ya leo - marekani na nyumba za ibada

Discussion in 'International Forum' started by Kidudu Mtu, Jan 22, 2010.

  1. Kidudu Mtu

    Kidudu Mtu Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Marekani inaheshimu sana nyumba za ibada, na inapiga marufuku misaada yake kutumika katika mradi ambao utaathiri msikiti." - Omar Chambo, Katibu Mkuu wa Wizara ya Miundombinu.

    .............................................

    ...akizungumzia kitendo cha Marekani kutishia ufadhili wa mradi wa barabara

    Chanzo: http://www.mwananchi.co.tz/newsrids.asp?id=17459
     
  2. B

    Bull JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwasababu ya kipigo anacho chapwa, inabidi ajisalimishe, na waaangali mbali basi sababu superpower yao inaanza kuporomoka.

    Takbeer, Allahu Akbar
     
Loading...