Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nukuu muhimu ya Nelson Mandela baada ya kutoka jela 1990

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHIPANJE, Dec 25, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    'To relax our efforts now would be a mistake which generations to come will not be able to forgive.'

    Members naomba tafakari zenu.

    Source:Google
     
  2. T

    Tayseer JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yah maneno hayo nimachache but yaliyo jitosheleza Mandela ni kiongozi si mtawala tht why amekuwa na akili za ziada hurre Madiba
     
  3. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli Tayseer,maneno ni machache lakini ni komavu.Yanapatikana katika hotuba yake ya kwanza baada ya kutoka jela!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani baada ya Nukuu hiyo naomba mnipe na nukuu ya Kikwete ambayo aliongea maneno ya msingi na yenye points.
     
  5. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    From JK himself "Ukitaka kula lazima ukubali kuliwa"
     
  6. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh!Kama maneno haya ni ya mkuu wa nchi basi umaskini ni wetu!
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    wise words. Viva Mandela, Viva S.Africa my mother's country
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio maana wakina kameruni wanataka kumla
     
  9. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Akili za nanihii changanya na zako.
    Ukitaka kula lazima ukubali kuliwa
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Taratibu mkuu, ni mzee wetu yule anastahili hata heshima ya umri.
     
  12. u

    ugawafisi Senior Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk ''Nitahakikisha Tz inakua na chuo kikuu bora na kikubwa kuliko vyote Afrika mashariki na kati'' (udom)
     
  13. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    JK.'Wanafunzi wanaopata mimba ni vieleele vyao'
     
  14. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    "Tumethubutu, tumeweza na tunasonga mebele" - Kikwete
     
  15. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumethubutu kuutaka UMASKINI,tumeweza kua MASKINI na tunasonga mbele na UMASKINI.
     
  16. l

    luckman JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    we really miss these visionary leaders, maskini aliona mbali! Haya ndo yanakuja tanzania, juhudi za mwalimu na jamii yake zimechezewa na hakika nawaambia kizazi hiki na kinachokuja kamwe ka==hakitamsamehe hata mmoja aliyehuska kuzorotesha juhudi hizi!
     
  17. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmh!Ni kweli kama mtu atatumia muda mchache na kuvuta hisia juu ya mambo yanayotendeka nchi hii atajikuta anakamua machozi.
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Amandlaaaaa.......!!!!!!
     
Loading...