Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nukuu bora: Tanzania ni bora kuliko ukristo na uislam.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ChiefmTz, Oct 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Katika siku ambayo mwili umesisimka kwa uzalendo ni leo baada ya kusoma msimamo wa mzee wa Upako kuwa Tanzania ni BORA KULIKO UKRISTO NA UISLAM. Ahsante kwa kutukumbusha.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uislam ni janga la kitaifa. Tushirikiane kuutokomeza.
     
  3. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mungu akuulaani
     
  4. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mbora ni yule ambae anaefanya na kufuata yale mwenyezi mungu aliyoamrisha..dini ya haki mbele ya mungu ni u******mu
     
  5. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hayo yalipita! huko nyuma Waislamu walijaribu kuweka mbele nchi na dini yao nyuma lakini wenzao Wakristo walitanguliza ukristo kwanza halafu ndio nchi!

    Sasa wakati umefika wa kuelezana ukweli kama wenzetu mtakuwa mnatangaza uzalendo majukwaani halafu kwenye baraza la mitihani ukristo mbele, hapo Waislamu hawatakubali na liwalo na liwe!
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Mimi nafikiri hizi dini zote za mapokeo(za kuletwa na meli_ukristo na uislam)ni janga,ni bora tuzitokomeze.
     
  7. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli wakristo wajanja, pamoja kwamba waziri wa elimu ni islam na rais wao lakini bado waislam hawana imani. Naona hata Mombasa, Nigeria, Mali na Zanzibar wate wanalaumu wakristo.
     
  8. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,113
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wewe ni janga la Taifa kwasababu ni mmoja wanaoneza kejeli za kidini na kusababisha mitafaruku isiyo na tija!
     
  9. p

    promi demana JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu vipi kuhusu yule mtoto wa kiislamu aliyeandika bongo flavour kwenye mtihani wa 4m4?

    Mbona sijasikia tamko la mashehk ubwabwa.?
     
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red kama ni ya haki mbona unaogopa kuitaja kwiwkiwkwiwkwiwkwiwkwiwkwi
     
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapana!
     
  12. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anaesahihisha mtihani sio Rais wala Waziri!
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kuna wakati najikuta nawaza sana wakati nimetoa michangomikubwa kanisani kanisani na misaada mingine,nikikumbuka kuwa hizi dini zililetwa na meli na sijui zilitokea wapi je ni mungu wa kweli na kwanini hakujionesha huku afrika kwanza sie ndio tuwapelekee wazungu na waarabu na nikija kuangalia aim halisi ni waarabu:mafuta,kanzu,madini.wakristo/wamissionary:kuiba rasilimali zetu nakututawala hapa naishiwa na nguvu kabisa maana kila aliyeileta dini ana jambo baya nyuma yake wizi na unyang'anyi .hamna aliyekuwa ana nia kweli dini ienee kwa wote ,swali linakuja je:ni mungu yupi was behindi all those people? au wao ndio walitumia akili zao za kibinadamu nakugeuza mambo 2:sijawahi mwona niliyeambiwa ni Mungu au mtume am living in imagination and fantasy that there is GOD,and his prophecy i never see any,and no one goes there where they so calld heaven/peponi nakurudi kutuambia wapo hao viumbe never tunakufa tunazikwa imepita tunaambiwa roho inasubiri hukumu siku ya mwisho,haiji inapita miaka heyheyeheyehy watu weupe waliona mbali sana kabla yetu na walituweza sana ,all in all naishi tu hapa duniani and i belive thereris no life after death,ukifa na lako basi tena!!!!!!!!!samahani kama nitawakwaza wengine nyie endeleeni kuamini tu.
     
  14. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    IMANI NI NINI?

    [FONT= ]Waebrania 11:1 inajibu " Imani ni kuwa na uhakika wa mambo yatarijiwayo, ni bayana ya mambo yasiyoonekana". Ule mstai wa sita pia unasema "Lakini pasipo imani haiwezekani kumpendeza , kwa maana mtu amwendeaye Mungu lazima aamini kwamba yeye yuko, na kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao".

    Ni kuyasema yasiyokuwako kana kwamba yamekuwa pasipo shaka moyoni (Warumi 4:17),

    Ni kutangaza mwisho wa jambo tangu mwanzo wake pasipo hofu kama afanyavyo Mungu (Isaya 46:9-10),[/FONT]
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huyo nae kashavimbiwa sadaka
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huyo sheikh aliyekukaririsha huu uharo hata akitawadha mara mia mbili kwa siku hapati udhu
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    ahahahahahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  18. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Siogopi na wala sitoogopa...............DINI YA HAKI MBELE YA MWENYEZI MUNGU NI UISLAMU
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...