Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nuclear test...je ni osama hawa jee?? ni sawa

Discussion in 'International Forum' started by OsamaBinLaden, Nov 24, 2009.

  1. OsamaBinLaden

    OsamaBinLaden JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi binadamu wa dunia ya leo ni vipofu au wazimu au ni nini kinawasumbua maana sielewi osama anahatarisha maisha ya watu hawa hamuwaoni ??????


    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=16cewjeqNdw[/ame]

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=i4x7G_AOL8k[/ame]


    mpo kimpyaaaa ni jambo zuri???
     
  2. OsamaBinLaden

    OsamaBinLaden JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeee osama ni gaidi au usa ????



    Nasubiri kura zenu msipojibu nitaleata nyingine.
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu kabla sija jibu thread yako (na nataka kweli kuijibu) naomba ucite deninition yoyote ambayo wewe una kubaliana nayo ili tuwe ukrasa mmoja. Ukisha fanya hivyo najibu accordingly.
     
  4. OsamaBinLaden

    OsamaBinLaden JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unaujua upnde wangu na soma tena kichwa cha habari utapata jibu>>>>


    bado kimya utadhani yaliofanywa hapo ni mazuri...?

    Kisaa marekani.....hakosei...lol
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Lol. It seems you were education deprived. Tell me do you know about Peral Harbor? Hiroshima & Nagasaki was a response to that. Kasome historia ndugu because it will be very hard to answer you intelligently if you don't. LOL.
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Marekani ndio Waanzilishi wa Ma Terorrist duniani Osama Bin Laden ni mtoto wa amerika wao ndio waliomfundisha Osama Bin Lasen Waamerika ndio watu wabaya katika hii dunia.
     
Loading...