Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ntungirehi kumfuata Lwakatare

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omutwale, Jul 6, 2009.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika kuhakikisha upinzani unajidhaiti vyema mkoani KAGERA kwa ajili ya uchaguzi wa mwaka 2010, kazi imeanza rasmi kuusaka mwamba wa Karagwe kujiunga na ......
    Shukrani kwa Wajumbe wa Kaskazini kwa nia yenu ya dhati kuleta mabadiliko KAGERA.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hata kama hakuna chanzo cha habari yako lakini ni jambo jema ikitokea hivyo.Wamwache mzee wa Kiraracha ajimalize taratibu.
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mtungirei soma alama za nyakati,Mrema atakuzamisha jiunge na Chama makini CHADEMA uendeleze kipaji chako ulichonacho tangu tukiwa Shuleni.
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Karibu Chadema brother. Chama kisicho na uhuni, ukabila na udini Tanzania
     
Loading...