Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ntukamazina Mb aikemea serikali kwa udini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Omulangi, Jun 26, 2012.

  1. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa Ngara Ntukamazina amesema kuna tatizo kubwa kwa uteuzi wa uongozi katika nchi hii. Watu wasio na uwezo wanapewa nafasi kwa misingi ya udini, makabila na urafiki. Amesema hiyo inamyima uwezo wa kuwawajibisha.

    Source: Bunge la jini saa 110. My take: Naunga mkono hoja. Tafadhali JK sikiliza wabunge wa Chama chako.
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Magamba bana, yanataka huruma yetu hakuna kitu hapo! Bajeti asilimia 100 then mnaanza kulalama bungeni
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Sensa iweke dini na kabila ili tupeane vyeo kwa vigezo vya dini na ukabila na sio elimu, uzoefu, na prior perfomance.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo bunge la "jini" naona na saa zake ni za kijini-jini.
     
Loading...