Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ntatuma vp hii movie!?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Nov 7, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba kujuzwa ntatuma vp movie kwenda nchi nyingine(uphilipino) je naweya tumia email na nieanyaje.Nawasilisha!
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ukubwa wa faili una-matter sana, attachments za email zina limitations. Jiunge na file sharing web ambayo na huyo unayetaka kumtumia ajiunge pia, wewe una-upload yeye ana-download.
     
  3. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  4. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ok thanks wakuu.
     
  5. M

    Mringo JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pia unaweza kutumia torrent.Hii ni njia rahisi zaidi kwani huingii gharama za kuapload.Ingawaje utatakiwa uwe online muda wote mpaka atakapomaliza kudownload....
     
  6. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    anko kwahyo hii torent natakiwa kuwa na account au! Ni free ktk application zake?
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ni m ovie gani hiyo?
    Kama ni ya Kizungu basi Itaje tu jina uonyeshwe nji sahihi ya kumtuia link ya torrent apakue huko alipo
     
  8. M

    Mringo JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nifree of charge just download bittorrent..install kisha kuna mahala panaonyesha drug and drop your file...kisha fuata maelekezao ikishamaliza itakupa link..copy na mtumie hata kwa chat facebook..akiifungua basi anavuta mzigo kutoka kwenye computer yako..ila naye lazima ainstall hako kaprogramme
     
  9. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Au unaweza kuiweka kwenye Dropbox kisha unamtumia link na yeye anipakua bilashida yoyote
     
  10. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Thanks all for ua contribution.
     
Loading...