Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ntapata kazi jeshini kwa hali hii??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pisces, Aug 19, 2011.

  1. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mambo vp ndugu zangu. mm ni mtanzania nnaevizia nafasi za jeshi kwa maafisa mwaka huu. Mashaka yangu ni kwamba nnatumia miwani kwa miaka miwili sasa kutokana na myopia(kutoona mbali) sasa nna wasiwasi kama naweza kupata nafasi huko jw. Nipeni majibu kwa mnaofahamu.
     
  2. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    kwani lazima uende jeshi? wewe jiamini tu u can achieve your life dreams, angalia usije kosa then ukadata ukaona ndio mwisho wa maisha
    hata wakikuchukua kuna miezi sita ya kwata monduli ukifeli umekwenda na maji
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna Mshikaji wangu aliingia intake ya mwaka jana alikuwa anatumia miwana na haoni bila miwani hivyo unaweza kupata.
     
  4. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    uzuri wa jeshini hawatumii macho kuangalia. Wao wanatumia Masaburi kutazamia ndio maana kuna watu kama kina S.h.i.m.b.o
     
  5. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    mkuu wakikusikia wata ku-arrest,
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Your education please...!
     
  7. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Bachelor of business administration(finance)....
     
  8. u

    ugawafisi Senior Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hiyo siyo ishu labda walete kujuana kwani jeshi ni kama nchi hivyo wataalam wa aina mbalimbali wanahitajika then hivyo vikasoro vingine havina shida. Na elimu yako itakubeba.
     
Loading...