Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ntapata aeronautics??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NingaR, May 3, 2012.

  1. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    SAMAHANI KWA USUMBUFU WANA JF JE kwa tokeo la PGM III-13 yaani
    GS-S
    PHY-E
    GEOG-D
    MATH-D
    NB:- O-LEVEL SIKU PIGA PAPER YA CHEMISTRY BUT NILIISOMA KAMA KAWAIDA
    JE NAWEZA PATA AERONAUTICS NA MKOPO, NA UTARATIBU UNAKUWAJE?? KAMA JIBU NI HAPANA NAOMBA USHAULI KAMA NAWEZA KUJOIN COLLEGE OF EARTH SCIENCE PALE UDOM??? NATANGULIZA SHUKRANI NA SAMAHANI KWA USUMBUFU.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Sijui kama kuna chuo kinachofundisha aeronatics bongo....ila kama utasoma, ni moja ya elimu zenye mahitaji makubwa ya wataalamu duniani. Soouth Africa pengine wanatoa elimu hiyo...vinginevyo jiunge na jeshi ujue moja ingawa sio guaranteed utasomeshwa aeronatics
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Dogo hiyo kozi iko MIT kule USA,asa kwa points zako hzo cjui hata ka unaweza pata scholarship,otherwise ualimu unakuhusu sana tu.
     
Loading...