Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ntamjuaje kama ananipenda kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ney kush, Feb 18, 2012.

  1. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Habari wana JF NINA MCHUMBA WANGU NATARAJIA KUMUOA ILA NATAKA NIJUE KAMA KWELI ANANIPENDA...INGAWA ANAONYESHA KUNIPENDA LAKINI NAHITAJI UHAKIKA NAE.. NAOMBENI USHAURI
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kitendo cha wewe kuuliza hapa kujua vipi utajua kama anakupenda ni dalili kua hupendwi.
     
  3. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Elewa swali sio unakurupuka tuu hujui kwanini nimeuliza hivyo na sio lazima unipe ushauri wewe muelewa atanipa ushauri
     
  4. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kujua kama napendwa au cpendwi hyo sio kazi yako toa ushauri kama una njia ya kuweza kujua huyu mtu ana mapenzi ya dhati sio kiherehere
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ney,swali gumu sana hili,wako mababu zetu ambao hadi wanaingia kaburini hawakuwa na jibu la swali hili,hard to tell,lakini yote kwa yote angalia matendo.
     
  6. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Perfect retort! :poa
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mfanyie Testing a.k.a experiment...
     
  8. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    thanx kwa ushauri huo nimependa
     
  9. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    got u bro
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Huyo hakupendi.
     
  11. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hivi na wivu pia ni moja ya kipimo maana ana wivu xana
     
  12. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    umetoka kujisaidia brother au una makengeza
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    hivi kuna mapenzi siku hizi?e bwana we sogeza sogeza nae muda baadae ndo utajua km anakupenda au miyayusho,vinginevyo tunakusubiri hapa kama hujaja na tread nyingine ya kutoswa au kusalitiwa
    sie tupo hapa on wait
     
  14. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    nimeelewa. ina maana wewe mpaka mmekaa uchumba mpaka mnataka kuoana bado tu hujajua kua anakupenda? umepost hapa wote ambao tunajisikia tutapost. wewe utachukua utachanganya na zako that is if you can.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    njo uzoe kinyesi.
     
  16. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kuna post nyingine unaweza changia acha wa2 wenye busara na waelewa wachangie unaeza kwenda
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Kama anakupenda atakulinda!!! Mdanganye kwamba umefukuzwa kazi au chuo,kama upo kazini omba likizo ya wiki,halafu kaa home wiki nzima halafu check respond yake hapo,nauhakika akivuka kizingiti hicho bila utofauti basi ujue anakupenda!
     
  18. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    thanx mzeya let me try
     
  19. Jt jr

    Jt jr Senior Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mapenzi hayapimiki kwa sababu binadamu ndo anayamiliki and remember kuwa hatuko perfect kwa hiyo angalia usimpime akakosea bahati mbaya ukadhani kuwa hakupendi, so angalia sana unapomjaribu mwenzio.
     
  20. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hadi unakuja hapa kuuliza jibu tayari unalo - HAKUPENDI.Angekupenda wala usingetia shaka.
     
Loading...