Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ntajieleza wapi? Hapa...kha!...Siwezi.Nataka mahali pa faragha zaidi.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Naisujaki Lekangai, Aug 21, 2012.

  1. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 377
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 80
    Hili ndilo tatizo la ugeni. Ni juzi tu nimejiunga hapa na nina yangu ya moyoni nataka kushirikisha wanawake wenzangu lakini nashindwa kuyaweka hapa kwani naona kama vile pako hadharani mno. Nataka mahali penye faragha zaidi. Je hiyo faragha ipo hapa JF? Mahali ambapo mtu unaweza kujimwaga na mambo ya ki-utu-uzima bila wasi? Kwa anayejua anielekeze. Asanteni.
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    This msg can not be displayed...
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Njoo uni PM,
    Ntakusaidia binti.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    PM mimi pande hii :welcome:.....nitakupa faragha
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    twende kwa wakubwa shosti....ni nini...? mambo ya bedrum.....?...uwiii....njoo kule
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama unataka sehemu faragha nenda kanisani kaongea na padri...hapa hakuna siri...ila wenzio wajanja hua wakitaka kuongelea kitu cha ndani cha kwao hua wanasingizia rafiki/ndugu zao kwa hiyo we ukiona issue sensitive sana we anza na NINA RAFIKI AMBAE ANA HILI TATIZO...basi hapo unaendelea kumwaga
     
  7. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 377
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 80
    Ni mahusiano shosti yananichanganya.Kila nimpataye simwelewi na tunaachana. Kwa wakubwa ndo wapi mwaya? huko huko ndo nataka. Halafu shosti, naambiwa ni PM mtu. PM si Prime Minister?Ndo manake nini sasa kuhusisha Waziri Mkuu hapa JF?
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kwenda kwa wakubwa unapitia hatua hz:
    1. *101*_____*5000# then OK.
    hapo kwenye dash ni pm nikupe namba ya kuingilia jukwaa la wakubwa.

    Asante Binti.
    Una swali lingine?
    Karibu.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    wangu its lunch time nikupitie?
    Alaf nili sahau kukwambia asubuhi kuwa leo umependeza sana!
    Siku zote unapendeza lakini leo ooooooooh!
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Usijali habib-choklet wangu,si unajua umechagua kifaa kipya?
    Kila leo nazidi kuwaka.
    Ila wangu,mchana huu sitakula ofcn,nitapitia pale Sinza Tak Awy nitabeba ili nikalie ofcn.
    Ila ukitoka ofcn jioni naomba unipitie twende wote nyumbami.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Binti Stuka! Madame B si mtu mzuri!!!

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Binti Stuka! Madame B si mtu mzuri!!!

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280

    Asprin bhana usinichekeshe lol!!
    Asa huyo model au matatizo?
    Kha!!
    Heri nibaki hv nilivyo,
    Lol!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    unapenda eeeeh.

     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Huku jf faraga zipo kibao,
    ngoja waje wakuonyeshe pa kujichimbia.

     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Can I also get access?
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Baby wangu hapa Aspirin hajakutendea haki naomba uni ruhusu kufungua jalada la mashtaka.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. W

    Wajad JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Samilie mamayoyoo yote ya kule ngurdoto na oldonyo lengai
     
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Hakuna shida wangu.
    Vp lkn uko poa?
    Za mida,
    Pitia hapa kwa Ofc twende Home.
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Me niko poa ni subiri kidogo nakuja!

     
Loading...