Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ntafuta silver chain(Italy)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Zero_brain, May 21, 2012.

  1. Z

    Zero_brain Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jamvi'natafuta chain ya silver iwe made in italy kama unayo ni PM bei pamoja na gram yake tufanye biashara.
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Ninayo mimi mkuu, imetumika mara moja kukwamua gari aina ya bedford kutoka kwenye tope, unaweza kutumia kuvuta au kunyanyua hadi tani 10! Uzito wake nikiu-convert into gr ni 175* 1000=gr175000
     
  3. Z

    Zero_brain Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe vilaza wapo kila kona.
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Nina Phd ya Human Psychology! Tatizo lako ni kuandika thread zako ki-fb, chain si ni Myororo?
     
  5. Z

    Zero_brain Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya basi Necklace umeshinda wewe
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mh, hvi kuna tofauti gani kati ya Neclace na Chain? kiswaziswazi nadhani Chain ikiwa na kidani ndy inaitwa Neclace?!!.....wengine tulikimbia umande wa kimombo banaaa, saint kayumbba!:lol:
     
Loading...