Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ntafuta generator ya kuwashia taa zangu tu sio pamoja na fridge

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Mar 29, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ninatafuta Generator ya kuwashia taa zangu na feni bila FRIDGE
    Ninaweza kupata kwa bei gani na lina ukubwa kiasi gani?
    Naomba msaada kutoka kwa wataalam wanisaidie
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Angalia uwezekano wa kutumia solar Mkuu. Ukiangalia gharama za kununua generator na bei juu za mafuta, utaona kuwa umeme wa solar unalipa.
     
  3. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante kwa ushauri ila nasikia Solar ina bei juu sana? Nisaidie ushauri kaka
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Naomba nisaidie kidogo je wewe ulilipa Tshs. ngapi kuwekewa nyumbani kwako?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kama taa 4 na feni bora ununue solar haitozidi laki 3,halafu usiangalie initial costs angalia long-term run,nauhakika kurun jenereta kwa mwezi mzima itakucost karibia litre 70 ambayo ni ~laki na 40,kwahyo kwa mwaka mzima kalibia 1.7mil sasa uoni solar hata ukinunua ya laki 5 bado umesevu?
     
  7. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    King Ko,
    Asante ushauri, lakini nina wasi wasi taa zangu ni kibao ita ni cost Tshs. 300,000/= kweli ?
    Nisaidie zaidi
     
  8. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mimi naishi ughaibuni. Nilizinunua kwa matumizi yangu pindi nikiwa Tanzania. Hizi hazina gharama ya kufunga kwani una plug tu na zina waya special tayari. Hazina shida kabisa. Ila ni kwa ajili ya matumizi ya mwanga tu, vilevile ku charge mobile phone au kusikilizia radio. Kwa matumizi makubwa zaidi unahitaji solar panels kubwa kutegemea na matumizi yako, charge controller, inverter na batteries. Unaweza kuni pm kwa maelezo zaidi.
     
  9. d

    dalu Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kwa ambayo kubwa kidogo inayoweza kuwasha tv,fridge na taa inaweza ikagharimu kiasi gani?na pia uwezo wa kuhifadhi umeme inakuwaje wakati wa mawingu au mvua?
     
  10. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante kaka Kumbe ni rahisi kutumia kiasi hicho
    Nimewatumia email mchana huu ili wao waniambie gharama na ushauri zaidi
    Nakutakia maisha mema ughaibuni. Sisi tuko Bongo tunamshukuru sana Mungu japo hali ni ngumu.
    Je waweza kuniambia uko ungaibuni ipi? Napenda kufanya biashara nikipatra mtu wa kunipatia details za vitu gani vitanipa faida nikiagiza maana mimi mwenyewe niko Bandarini





     
  11. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dah, wewe kiboko
     
Loading...