Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ntachezeaje matiti (maziwa) ya mwanamke anayenyonyesha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bhikola, Oct 31, 2012.

  1. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Banandugu kwanza heshima mbele!
    mimi nina tatizo dogo lakini naona linakuwa kubwa, mke wangu alikuwa ananasisimka sana pale anapochezewa matiti kunako majambozi, sasa tukajaaliwa mtoto, na hapo ndo shida yangu ilipoanzia
    kwanza mtoto anaponyonya, bibie huwa hoi vibaya sana, maana ananyegeka mbaya - hapa wataalamu mnisaidie maana somtimes hata yeye inamkera, mpaka anampa beby nyonyoo kwa mgao bana
    sasa ishu inakuja kwangu, unajua kuichezea chakula ya mtoto bana naona soo kishenzi, halafu pia ukiishika kidogo inatoa maziwa, na mbaya harufu ya maziwa haijakuwa nzuri kwangu, naombeni maujuzi inakuwaje sasa
    ofcourse anasehem zake zingine, lakini haziko perfect kama hapa
    nawasilisha wakuu
     
  2. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Chezea uloe mkuu,au jitie upofu unanyonya tu unakuwa full maziwa ka ndama
     
  3. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuongea na mamsapu vzr akuelekeze sehem nyingine zaidi ya kifua chake ambazo zikiguswa vizuri zinampa ashki.pia zipo sehem nyingi tu ktk mwili wa mwanamke sio lazima hapo tu ndugu yangu bhikola.Inabidi ubadilishe strategy sasa kulingana na wakati ulionao sasahiv.Ni hayo tu,mengine watajazia wengine.
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoto ana umri gan? Icjekuwa wambemenda kama wasemavyo wenyewe.....
     
  5. ram

    ram JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Jamni hata mtoto akinyonya ananyegeka? duh, basi kazi
     
  6. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tatuta kifaa umkamue,akishakuwa mkavu ndo umchezee na kumnyonya la sivo utaloa lol
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mh! gfsonwin hebu njoo huku kwanza !
    hivi ni kweli mtu akiwa ananyonyesha anapata nenge?sina hakika na hili!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kiukweli kuna baadi ya akina mama ambao wanapokuwa wananyonyesha watoto huwa wanatekenyeka especially mtt anapokuwa mchanga fizi hazijakomaa.
    sio kwamba mtt anamyegeza bali anamtekenya na hivyo mama hujikuta kama anatka kucheka vile lkn hazimpi hisia za ku do manake ili unyengezeke shart iwe na mtu mnayeweza kufanya nae sasa mwano hwez kukutia na huwez kuwa na nyege bana ila tu atakutekenya.

    kuhusu wewe kushika matiti kwa wakati ambao mama ananyonyesha basi usimguse matiti na kumbuka kwamba kutiwa kunafanyaga maziwa yatoke kwa wingi na kwa wajanja huwa tunaweka breast pad na bra ili kupunguza kulowana manake waweza kujikuta mkahitajika kutandika mpira atii.
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Aisee, sina experience ya kunyonyesha huku naDO.
    Lakini hata nami siku za mwanzo nilikuwa natekenyeka nilivyokuwa nanyonyesha. So inabidi wakaka wa JF watupe uzoefu wao, wanafanyaje wake zao wakiwa wananyonyesha na wanataka kuwa caresiwa chuchu zao? Wapi, Dark City, Mtambuzi, Kaizer na Asprin?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    amnyoneshe mtoto maziwa yaishe au yapungue kabisa! then akaoge, apake deodorant nzuriiii au udi mzuri ili usikerwe na harufu ya mziwa! avae breast pads na brazia ya wavu, yaani ambayo ni transparent! acha usimnyonye kabisa, but touching unaweza ifanya kwa raha zako na tendo likaendela!
     
  11. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Angalia tu usije mwambukiza herpes simplex mtoto coz unaweza chezea huku unamwingiza vidole mama yake kunako K baadaye mikono hiyo unaipeleka kwenye nyonyo tena pia waweza nyonya K baadaye unanyonya maziwa hapo mtamwambukiza mtoto maradhi. Ushauri
    kabla ya tendo ni vema mtoto awe amelala na baada ya tendo mamayake anawe na aoshe hiyo maziwa na mikono yake. Sexual fluids ni very infectious
     
  12. charger

    charger JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sio lazima kunyonya hizo kitu bana,unaweza kumsisimua kwa kucheza na maeneo mengine ya mwili wake but hii ya kunyegeka mtoto akinyonya ni kali dah,itabidi m adjust ratiba ya ku do ie unaenda sambamba na dogo yeye akimaliza kuwasha tu we unalipua
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    eheheeee makuuuubwa
    ila matiti yana raha yake bwana..acheni tu!
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    game bila kupitia mewata litanoga kweli?
     
  15. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,497
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280

    me mke wangu anapitia wakati kama wa kwako ananyonyesha
    na hua maeneo hayo ya kifua ndio yalikua yanampga mcharuko sana enzi zetu zile kabla hatujajaliwa kiumbe
    sasa sitaki kero kwake ama kwangu,nimekua nampa huduma ya kumnyonya "k"
    yan sio siri utadhani kaniwekea sukari gulu kule chini,,mara baada ya kuhakikisha kua nimeipiga soap soap k ya mke wangu me mwenyewe kwa heshima na taadhima kubwa nazama chumvini kwa muda kama wa nusu saa au dk 45 ivi ye mwenyewe anasahau kabisa habari ya kunyonywa zile chuchu zake zinazobeba amana ya mwanangu
    baada ya hapo sasa ni pipe kwa kwenda mbele mpaka nihakikishe robo ya ile pesa yangu ya mahali imetumika ipasavyo kisha namwachia tena japo kwa shingo upande
    jitume kaka,mali yako iyo,tafuta mbinu piga mashine kiroho safii
     
  16. e

    eagle's eye Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeh eeh jaman rules kwanza kidogo
     
  17. e

    eagle's eye Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeh eeh jaman tulee kwanza kidogo
     
  18. B

    BOTOPLAM Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Panua wigo wa kumsisimua mkeo, 7bu kama ni titi tu kuna cku litakuwa halimstimulate tena especially akinyonyoshe zaidi ya mtoto mmoja. Mwili wa binadamu ni zaidi ya kiwanda, unatengeneza "immune" popote ambapo kuna mapungufu. Kwa hali ya mtoto kunyonya akawa stimulated, inawezekana zikazalishwa homons za kuondoa hilo moja kwa moja hivyo nawe baadae ukaingia, ukakuta ki2 kimelala doro!
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dunia ina mambo jamani.
     
  20. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwiwkiwkwiwkwiwkwiwk Kaunga gfsonwin cacico Snowwhite Smile ram Ciello njoo mfe mbavu zenu hapa huyu anamaliza hasira za mahari hahahahah kumbe roho inawaumaga eee
     
Loading...