Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF's second call

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Babu wa Loliondo, Jan 31, 2012.

  1. Babu wa Loliondo

    Babu wa Loliondo JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hellooo wana JF..
    Naomba mnijuze kwa mwenye taarifa kama NSSF wameshaita kwa ajili ya oral interview..
     
  2. M

    Makunga JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 563
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    Nadhani itakuwa bado,kama ingekuwa tayari wanajf wangekuwa washairusha hapa jamvini,endelea kuvuta subira huku ukiapply na kwingine.
     
  3. jipitishe

    jipitishe Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endelea kusubiri.....japo kuna tetesi kuwa yaweza chukua mwaka watu kuitwa NSSF.....
     
  4. B

    Ba-Zuri Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameanza kupiga cm ila wanadai wana counter check sijui wanacho counter check ni nini me nimepigiwa na tigo namba mdada kajitambulisha na kuniita jina fresh kisha akaniuliza kama nilifanya interview post gani nikamwambia basi...
     
  5. l

    lauti Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi mwenyewe wamenipigia kama dakika kumi zilizopita...wakaniuliza kama nilifanya ile aptitude....sijui wanataka nini aisee.
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nimepigiwa jana na leo, sijawaelewa pia.
     
  7. B

    Ba-Zuri Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!Let us wait guyz
     
  8. B

    Ba-Zuri Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lauti kama jan ulipigiwa basi yawezekana kwani jana dogo wangu mmoja amenambia alipigiwa sema hakufanya interview ya kwanza wakamwabia ati aende kwa interview j'mos IFM, me nikajua mtu anamchezea sasa kama na jana walipiga ngoja aende hyo j'mos aje anipe jib.Sema wasiwasi wangu itakuwa vp afanye interview ama watu hawatoshi!hili swali ni gum kwetu wote tusubirie tu
     
  9. D

    De Sales Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    m mwenyw sijawsoma coz wamenicol bt cjawasoma fresh kwan walio pigiwa cm wamesema ni mda gan wakuu?naomba mnijuze
     
  10. P

    Patoshik Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baadhi ya wa2 walicomplain kwamba interview ya kwanza walimiss coz walichelewa kupata taarifa na wengine hawakutumiwa kabisa sms, sasa nssf wameamua kuandaa tena aptitude kwa wale ambao hawakufanya interview bt walikuwa na interest. Kama ww ulifanya bt umepigiwa sasa dat meanz uliomba nafac zaidi ya 1, so kwny data zao kuna nafac unaoneka umemiss interview. So ni kwl wanawapigia wa2 na interview ni jmoc pale IFM, mchakato unazidi kurefushwa.. ckilizieni 2
     
  11. d

    dundula JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ila wadau sio masihara jamaa hawa wako makini sana kuliko sekta nyingine hapa nchini na wanajitahidi kutenda haki sio km walarushwa wa tra wanaita kimya kimya hawana muda mchafu wa kusikiliza complain za wa tz utafikiri nchi ni ya kwao peke yao, big up dr. Dau
     
  12. neyl

    neyl Senior Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Iv hawa NSSF wanawazimu? mara ya kwanza walitoa notice ya muda mfupi watu wa mikoani wakashndwa kuhudhuria wakalalamika, kwa mujibu wao wameamua kutoa another test kuwapa chance ambao hawakuhudhuria, ajabu hiyo 2nd test yenyewe notice yake imetolewa jana na leo so ni siku mbili na moja kabla ya test yet they xpect watu wa mkoa watakuja sasa si wazimu huo
     
  13. d

    dundula JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mheshimiwa kwa tukio lenyewe lilivyo inawabidi wafupishe muda otherwise the process will be so long, kwa mkoani safari ndefu zaidi haizidi siku moja kufika dar alie serious atafanya test
     
Loading...