Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nssf...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Domenia, Aug 6, 2010.

  1. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni kwa Natinal Security Social Fund...

    napenda kuchukua nafasi hii kuwapa wazo jingine lenye faida kwenu...
    Ina wezekana kabisa asilimia kumi mchango kutoka kwa muajiri ika bakia hivyo hivyo na asilimia kumi kutoka kwa muajiriwa ikawa ni kiwango cha chini cha mchango!!Kutoka kwa muajiriwa..na akawa na iyari ya kuchangia zaidi kwa faida yake!!

    mimi ninafikiri asilimia ina weza ika ongezwa zaidi ya hapo endapo mteja atapenda iwe hivyo!!
    wapo watakao penda wakatwe hata zaidi ya asilimia ishirini ya mishahara yao!!

    NSSF fikirieni kufanya biashara na serikari!! wateja wa NSSF wapate faida kutokana nafedha zao!!

    inakuaje fedha zifanyiwe biashara pasipo faida...

    Mawazo: NSSF
     
  2. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mmh, jamani! kuwepo na sheria ya kudhibiti hizi Avatar. Tunaweza tukaota usiku, maana sasa mnashindana kuweka madude ya kutisha tu.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,545
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    leo umeona yanatisha mbona vingine vinatisha zaidi ya hivyo sema mnavifungia macho mkiwa mnavifata laiti mngaviangalia hii
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nakumbukua niliwai kuandika advice moja kwa NSSF hapa. ilinichekesha kunwa watu kama watatu walicooment ohh unajua ukilisema sema hili shirika watu watakufatilia wakuchambue uhalisisia wako from A-Z.

    Upande wangu niliona si ni busara zaidi kwa NSSF kujenga nyumba za bei nafuu kwa wafanyakazi na kuziuza au kuzikopesha. Hakuna miji inayovutia wala kupendeza duniani ambayo mtu 1ja 1ja ndo akakuwa mjenzi. Kwa nn NSSF wasitenge bajeti fulani kunega japo nyumba 10 kila mkoa au kila wilaya kila mwaka kwa ajili wa wafanyakazi. May be kwa mikoa mikubwa wakajanega nyumba 20 or 25 kila mwaka.

    Iwe huko UK, US na hata mji mzuri unaopendeza africa cape town ni sababu nyumba zinajengwa na mashrika kama haya na watu wanauiziwa au kukopeshwa.

    Miradi kama ya majengo ya PPF tower sidhani kama ina tija kwa wachangiaji. Mwisho mfanyakazi anastaafu bado anaishi kwenye nyumba za kupanga na pension yenyewe. mhhhh. Nadhani nyumba/kibanda inaweza kuwa pension bora kwa mfanyakazi
     
  5. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh, jamani! kuwepo na sheria ya kudhibiti hizi Avatar. Tunaweza tukaota usiku, maana sasa mnashindana kuweka madude ya kutisha tu.[/QUOTE]

    We Dogo Tulia...
     
  6. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2015
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi Fao la kujitoa inakua aje?
     
Loading...