Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nssf

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by wakutomboka, Mar 18, 2012.

  1. w

    wakutomboka Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani, kazi za nssf vp? Au ndo kushnei
     
  2. A

    Alice Rutta New Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole wakutomboka, bado unaziwaza hizo ajira za nssf? Kwanza unatakiwa ujisahili kuanzia dini yako mpaka ubini wako, kama watarajia credentials zako zikubebe hakika ndo utaijua kushnei.
     
  3. t

    thesolomon Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Acha uzushi wewe ,bado oral interview hawajaita wakiita utasikia tuu mdogo wangu usikilize upuuzi wa huyu jamaa hajui alitendalo
     
  4. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka zaidi ya nusu wameanza kazi. labda upo sehemu ndogo iliyobaki
     
  5. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    alafu kulikuwa na tetesi cjui zimeishia wapi
     
  6. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tetesi zipi mkuu? funguka
     
  7. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajira za sasa bwana tunadanganyana tu.

    pole kaka hauko peke yako hata mimi nimo kati ya wale waliofanya hiyo interview yao pia nimo kati ya wale wanaoishia kutma barua nyingi ila kuitwa kwenye interview ni nadra kama maskini kula pilau ya kuku wa kienyeji
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee IDs nyingine hizi! Eti wakutomboka!!
     
  9. p

    panadol JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha,usiwaze sana wewe endelea na shughuli zako za kutomboka wakiita tu utajuzwa humu humu jamvini wala usihofu wakutomboka tuliza mawazo bado hawajaita!
     
  10. m

    mamabaraka Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haraf kuna tetes zilisikika NSSf wana uhaba wa wafanyakazi, wanaitaji zaidi ya watu 2000 ni kweli?
     
Loading...