Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF yashinda tena 77

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MrNSSF, Jul 2, 2011.

  1. MrNSSF

    MrNSSF Senior Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]




    nAONA BORA mwakani NSSF ijitoe then iwaachie hao wengine kama akina PPF na BOT nafasi ili wabahatishe
     
  2. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inamaana kulikuwa na ulazima wa kuvaa kiswahili namna hii?

    [​IMG]
     
  3. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amakweli mdharau asili yake ni mtumwa, sasa we ulitaka avae suti ili iweje?... Kanzu, koti na balagashia ni vazi rasmi, na linatambuliwa hata na bunge letu kama ni vazi rasmi.
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkataa asili si jasili
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hata kwa wahaya ni vazi rasmi teh teh teh wanachanganya ustaarabu wa wazungu na waaarabu. teh teh teh.
     
  6. a

    arigold JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    inawezekana vipi Mswahili aka wa na PhD isiyofeki na akapewa shirika lisilo na rushwa (according to PCCB) na kwenda kwenye shughuli kama hivi akavaa alivyovaa na watu wasitie neno?
     
  7. a

    asiamwandu Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majibu wote tunayo hata hamna haja ya kujadili. Ushindi huo ni wa mashaka lakini tuwaachie hao wa hiyo Mifuko
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hakukuwa na ulazima ila hakukuwa na ubaya wa kufanya hivyo pia.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kanzu,koti na balaghashia asili yake wapi
     
  10. NGUZO

    NGUZO JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hongera NSSF, hawa jamaa kila mwaka wanachukuwa nafasi ya kwanza, hata hivyo they deserve maana wanadeliver service nzuri kulinganisha na Pension fund zingine, Hongera sana Dr. Dau
     
  11. S

    Saracen Senior Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kitila mkumbo huna la kusema?
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hivi sisi wanachama wa NSSF tunafaidika nini na huo ushindi MAGUMASHI?
     
  13. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Sema iwaachie PPF LAPF, BIma ya afya na hayo mashrika yenye FFFF. sasa BOT unaishindansiha na NSSF kwa kitu gani. Sura ya tovuti.? mambo ya kushindanish achungwa na embe mwisho utaigiza na Ikulu humo

    I think inabidi waende level ya east africa na africa kama hawafai kulinganishwa na wenzao
     
  14. S

    Saracen Senior Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bilali Muislam mwenzie

    7/7 ni itakuwa imejengwa na waislamu

    BET itakuwa inaongozwa na waislam tu (haiwezekani kati ya waonyeshaji wote wale wapewe NSSF)

    Hiyo ngao itakuwa designed na hao hao waislam wenzao

    sioni cha ajabu humu zaidi ya udini tuuu

    kama sikosei hata invisible naye atakuwa muislam wa siri siri pia
     
  15. S

    Saracen Senior Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Unajua ile ripoti ya rushwa Tanzania iliyotolewa na PCCB inasema kuwa NSSF na hao PCCB wenyewe ndio least corrupt

    inamaana Ikulu, CHADEMA, jesho la polisi, PPF, TRA, BIMA CCM na hata JF kuna rusha KASORO nssf na PCCB
     
  16. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kanzu, koti na balaghashia(vikivaliwa kwa pamoja) asili yake ni maeneo ya mwambao wa Afrika Mashariki, kuanzia Kismayu(Somalia) kule juu mpaka Deira(Mozambique) kwa huku chini. Na kwa kwenda mashariki inachukua visiwa vyote vya Unguja, Pemba mpaka Comoro.

    Cha kutofautisha hapo na maeneo mengine ni kuvaliwa kwa pamoja(yaani kanzu, koti na balaghashia) na hii balaghashia ndio haswa inayotofautisha vazi lenye asili ya Afrika Mashariki na maeneo mengine. Kama ni kanzu hata masheikh, maaskofu na hata pope wa vatican anavaa.

    Nadhani nimekujibu.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Asili yake kwenye ma sinagogi ya wakati wa Yessu.
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Hayo Mavazi Yanavaliwa kwa Shughuri Maalumu ya Heshima! Na Haswa Ikiwepo Siku ya Ijumaa!! Full Stop.

    Kudaut Majitu yasiyojua Historia za Dini Utayajua tu Dini Zimeanzia Middle East So Kama wewe ni mfuasi wa Upande mmojawapo basi ukifuatisha utaangaukia na mavazi ya aina fulani kuna wanayopenda kuvaliwa na wakristu Wayahudi na Muslim na Madhehebu yake na haswa huu utofauti haswa umesababishwa na kukosekana na maandishi fulani fulani ya historia kwani enzi zile kulikuwa na upingaji wa habari fulani ndizo zilizosababisha kuwa na madhehebu tofauti,

    Kama hatujui vizuri tusipinge au tuwaache watu wajiamulie watakavyo ila kama mtu unaona haipendezi toa tu ushauri kwenye maeneo ya kazi kusiwe na hisia zozote za udini kuwe na usawa fulani ili kuondoa minong'ono isiyo na ulazima. japo kanzu, Bukta singland, majoho na vingi vingi vitop n.k sio mavazi lasmi la kazini.

    ijumaa ilionekana inapendeza watu wakivaa t-shirt juu na chini suruali ya kawaida kwenye katiba mpya ombeni hayo isije ikaanza watu wakaanza kuvaa makofia ya kiyahudi makazini..
     
  19. m

    mangomango2006 Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NSSF wanatumia fedha nyingi sana kuhonga ili waonekane ni bora lakini sisi wanachama wa NSSF tunajua kuwa huduma zinazotolewa huko ni mauzauza.
    Ushindi huu wameupata kwa lipi wakati huduma zao ni uchwara mtupu. Tusidanganyane hapa.
     
  20. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0

    Hebu tufafanulie wanahonga vipi?

    kama hawakulipi vizuri nadhani sheria inakuruhusu kuhama kwenda PPF au?
     
Loading...