Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF wameshaita wa2 kwenye interview?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mtaratibuuuuuu, Oct 31, 2011.

  1. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali kama kuna m2 yeyote mwenye taarifa za interview ya NSSF tafadhal naomba anijuze
     
  2. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kaka vumilia kazi si rahisi hivyo umeapply juzi 2 leo unataka uitwe kwenye interview inabidi uhesabu mwezi miwili au mmoja na nusu hivi ndio ukumbuke kuwa kuna interview.
     
  3. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Serengeti boys at work.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    N.S.S.F wanachelewa sana kuita watu vuta subra kidogo.
     
  5. P

    POLITE MAN Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka mwaka 2008 nssf walitangaza nafasi za kazi mwezi wa nne (4) tuliitwa kwenye interview mwezi wa tisa (9).
     
  6. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kk vuta subra kwen subra huleta heri. kwa hakika hauko peke yako tupo wengi hivyo ninauhakika kuwa pindi tu majina ya waliochaguliwa kwa ajili ya interview yakitoka wana JF bila shaka watatujuza.
     
  7. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nina degree ya hii ki2 usishangae nilifundishwa communicatiom skills ndo naaply. Umesikia Taifa sta.
     
  8. t

    thesolomon Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka kwa hizo nafaci sahau kabisa fanya kama hujaapply ,zinachukua mda mrefu sana ,ni zaidi ya miezi mitano ndo wanaweza kuita labda utaratibu wao ubadilike saivi lakini sidhani kwani ndo kama formula yao na wakishaita written interview,unasubiri tena miezi miwili ndo wanaita oral ambayo ndo final ,hata hivyo apllication zimekusanywa kwa viroba .
     
  9. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Mm sishangai mkaitwa mwakani katika miezi kama hii....., kwani kuna sehemu serikalini niliomba kazi mwaka jana mwezi wa 10, nikaitwa interview ya mwanzo mwezi wa 7, na ya pili mwezi wa 9 mwishoni na bado nasubiria interview ya tatu.

    Tuwe na subira na kazi za serrikalini, kama una inshu ya tempo yoyote bora ukafanye ili upate pesa ya application, nauli na kununua package ya net kila wiki kuliko kusubiria , coz zinachukua muda sana.

    Nawasilisha mdau.....!
     
  10. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sana wadau kwa maoni yenu,
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Tuliza mawazo,si za juzi tu hizi?
     
  12. b

    babaAbby Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini wadau mbona kuna rafiki yangu wa kike ameshaajiriwa Week kama 2 au 3 zilizopita....Kamlete
     
  13. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kakudanganya anapiga field 2 usiogope.
     
Loading...