Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nssf vp

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kylie, Feb 9, 2012.

  1. k

    kylie Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Matokeo ya interviews tayari anayefahamu atujulishe
     
  2. r

    ruzinga Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Twayasubili kwa hamu sana nathani yatachukua muda kidogo kutoka
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mi nimepigiwa simu leo ...wanauliza kama nilikuwepo kwenye test yao
     
  4. A

    ABUMAN Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau pia nami nahitaji kujua juu ya Muhimbili vp walitoa nafasi za kazi kama NSS lakini wao kimya mpaka leo au wadau walishaitwa ktk interview ktk kada ya Uhasibu na Ugavi
     
  5. M

    Muntu Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari wadau,naomba kuuliza wadai kam kuna mtu yeyote amepigiwa na NSSF leo,tarehe february 9.kwa sababu nimepigiwa simu na mtu ananiambia yeye anapiga simu kutoka NSSF na kuniulza kama nimefanya interview ya written.
     
  6. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari za uhakika toka NSSF ni kwamba majibu ya interview ya kwanza yatachukua muda kutoka. Ukweli ni kwamba baada ya watu wengi kulalamika kutopata taarifa mapema ya interview especially wa mikoani, NSSF wameamua kuwafanyia interview nyingine ambayo inategemewa kufanyika Jumamosi hii. Kwa hiyo majibu yatachanganywa na watu watakaofanya interview ya pili "writen" kwa wale ambao hawakufanya. Kwa hiyo basi wadau vuteni subira ya kamwezi kengine ama zaidi, ili kuja mstakabali wa watakao vuka mto wa kwanza na kuingia kwanye kinyang'anyilo cha ORAL. Kila rakheli wadau.
     
  7. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ngoja tusubili.....Kama ni transparent .....
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    hapana yametoka yale majina NANE tu ya mh. Maige mengine yatatoka baadae.
     
Loading...