Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nssf to ppf

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mkonowapaka, Mar 6, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wadau..habari za leo...

    naomba kujuzwa kama inawezekana pale mtu unapohama kutoka mfuko wa nssf kwenda ppf kuhama na fedha zako....i mean kuhamishia fedha zilizopo kwenye akaunt yangu kwenda huko nnakohamia kiofisi....


    hope nimeeleweka
     
  2. m

    mswazi Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 18, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi nilitaka kuhama PPF kwenda NSSF,nikafika NSSF kupata muongozo lkn walichonambia ni kuwa kama nataka kuhamisha mafao yangu PPF basi niende kule nifunge account yangu,then niyabebe hayo maduhuli kuwapelekea wao,hawana mutual agreed means btn themselves.
     
  3. j

    johnmoney Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes , Yawezekana, ila haina haja wote ni DECiI tu,
    Kwanini tuwekewe pesa wizi mtupu?
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    aisee mi naomba msaada wa jinsi ya kuzichukua hela zangu sitaki wakae nazo..

    wanakaa na hela halafu hawatoi riba baadae
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    N S S F
    N = Not
    S = Supportive for
    S= Small ownership
    F= Families

    PPF
    P = Preference is not for
    P = Poor
    F = Families
     
  6. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Jamani naomba nijuzwe kama hawa ppf na nssf hua wanatoa riba kulingana na fedha ulizowekeza huko kwao.
     
  7. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Sheria za sasa za mifuko hii haziruhusu mtu kuhama ila labda uchukue hela yako ukaanze nayo katika mfuko mwingine.Kuhama kunawezekana kutoka GEPF kwenda PSPF na vice versa kama mazingira yaliyokatika sheria yakatokea.Mdhibiti wa mifuko ya hifadhi ya jamii yuko katika mchakato akishirikiana na mifuko wa kubadili taratibu za malipo ili malipo ya kiinua mgongo yasitofautiana ila mifuko itofautiane kutokana na mafao wanayotoa.Pia karibuni hapa,watumishi wote wanapoanza ajira mara ya kwanza wataruhusiwa kuchagua mfuko waupendao ila ukiingia tu..hakuna kuhama.Lakini wewe mwenye kutaka kuchukua hela yako nakushauri ukiipata uende ukajiwekee akiba katika mfuko wa GEPF kwani wameanzisha scheme nyingine ya voluntary ambayo inamwezesha mfanyakazi au aliyejiajiri kujiwekea akiba zaidi zaidi zitakazomfaa huko mbeleni.uangalie tovuti yao www.gepf.or.tz kwa maelezo zaidi
     
Loading...