Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF Stakeholders furum

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TODO, Feb 1, 2012.

  1. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkutano umeanza.wabunge wengi kwelikweli utadhani jana hawakuwa dodoma.kwa hili nadhan tunaimprove miundombinu.mbele yangu yuko zitto kabwe, deo furikujombe.
     
  2. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Wamefata posho hao, wana ajenda gani za msingi kujadili na NSSF?
     
  3. ram

    ram JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,711
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Sorry bro! Namfahamu marehemu mzee Moamed Kisusi, wewe ni kijana wake au majina tu?

     
  4. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    NSSF limekuwa ngome la wezi, hivi kwa nini ni rahisi sana kukosea michango ya mtu? mbona system za benki hazikosei kwa kiwango hicho, kila michango 10, 3imekosewa ni nini hii?, Je kwa nini michango isome kwenye system after 6 months??? mbona benki sio hivyo??

    Wazee wetu kijijini wanaibiwa sana maana hawana namna ya kubishana na wezi walioko mjini, inabidi wachukue tu kilichopo. Hii ni mpaka lini???
     
Loading...